Nahitaji kampani usiku huu!!!!!!!

Nahitaji kampani usiku huu!!!!!!!

kwani hujajua tu mi ni she.
Au unajibaraguza.
Nimeshasema muniwacheeeeee

mh....amu uko wapi kwa sasa? Wala usijali hayo ni mambo ya kawaida tu ila usikae na kisirani mana ulisema haupo sawa toka mwanzo
 
mh....amu uko wapi kwa sasa? Wala usijali hayo ni mambo ya kawaida tu ila usikae na kisirani mana ulisema haupo sawa toka mwanzo

topic is closed untill further notice.
We si moderator???basi utajua nipo wapi you do the needful.
Ahsante umenisaidia nisijinyonge
 
Topic is closed.
Your not allowed to comment
 
Back
Top Bottom