Nahitaji kampani usiku huu!!!!!!!

Nahitaji kampani usiku huu!!!!!!!

You guys made a very big mistake for lying to me...niamini mimi you both are going to pay a very high price...you are going to regret it na i swear to make u both pay.....just wait and see
 
acha usengerema wewe!toka africasana hadi kwa remmy unatumia mwaka mzima?unatembea kwa miguu nini?anyway,kunywa moja hapo,nampeleka 'mamaako' hapa mitaa ya abajaro!ila acha mikwara ya kipusti!

mkuu haukua hapo bana wamefunga saa moja na nusu nyuma wat u thnk of me?
 
You guys made a very big mistake for lying to me...niamini mimi you both are going to pay a very high price...you are going to regret it na i swear to make u both pay.....just wait and see

ha yamekuwa haya we utanipa life ban???
 
amu umefanya vibaya, ungeweka chitchat watu wangeelewa; here you sounded serious na mtu kajitoa kukutafuta. What if next time mtu ana shida kweli na akaweka bandiko kama hilo.

Anyway ni maoni yangu tu.
 
Last edited by a moderator:
amu umefanya vibaya, ungeweka chitchat watu wangeelewa; here you sounded serious na mtu kajitoa kukutafuta. What if next time mtu ana shida kweli na akaweka bandiko kama hilo.

Anyway ni maoni yangu tu.

oooooh,what is this respected woman doing here,@ this time of the night?
bonne nuite tout le monde!
 
Last edited by a moderator:
amu umefanya vibaya, ungeweka chitchat watu wangeelewa; here you sounded serious na mtu kajitoa kukutafuta. What if next time mtu ana shida kweli na akaweka bandiko kama hilo.

Anyway ni maoni yangu tu.

bwana we muniwacheeeeeee
 
Last edited by a moderator:
amu umefanya vibaya, ungeweka chitchat watu wangeelewa; here you sounded serious na mtu kajitoa kukutafuta. What if next time mtu ana shida kweli na akaweka bandiko kama hilo.

Anyway ni maoni yangu tu.

mkuu nashukuru kwa kuliona hilo...yani niliacha bia, rafiki na kazi pia just to give him/her company
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom