Nahitaji internet ya mwezi

Nahitaji internet ya mwezi

nunua tigo kabang ya wiki kwa tigo rusha.

1. dakika 150 mitandao yote
2. dakika 150 tigo kwenda tigo
4. GB 1 internet ya faster
5. unlimited browsing (baada ya kumaliza GB yako moja)

kifurushi hichi kinauzwa 11,000. ukinunua tigo watakuzawadia wiki 3 za bure hivyo utapata.

dk1200 GB 4 kwa mwez na unlimited browsing.

kumbuka ni tigo rusha tu ndo unapata hii offer

Mkuu sijakuelewa hapa "
ukinunua tigo watakuzawadia wiki 3 za bure hivyo utapata.

dk1200 GB 4 kwa mwez na unlimited browsing." unamaanisha ukienda kununulia ofisini kwao au?
 
Mbona Formula ya Unlimited Internet Ipo Sema tatzo n Kuielewa na Kuifanyia Kazi Tuu Japo Speed Yake Sio Kali Sana

UNLIMITED INTERNET= TG + Megabox

Akili Yako ... na Kuifanyia Kazi kwako..

Ikaushie hiyo. Asiyejua maujanja hayo achana naye wanga wataroga.
 
Mkuu sijakuelewa hapa "
ukinunua tigo watakuzawadia wiki 3 za bure hivyo utapata.

dk1200 GB 4 kwa mwez na unlimited browsing." unamaanisha ukienda kununulia ofisini kwao au?

ukinunua kwa Tigo rusha
 
nunua tigo kabang ya wiki kwa tigo rusha.

1. dakika 150 mitandao yote
2. dakika 150 tigo kwenda tigo
4. GB 1 internet ya faster
5. unlimited browsing (baada ya kumaliza GB yako moja)

kifurushi hichi kinauzwa 11,000. ukinunua tigo watakuzawadia wiki 3 za bure hivyo utapata.

dk1200 GB 4 kwa mwez na unlimited browsing.

kumbuka ni tigo rusha tu ndo unapata hii offer
unaangaliaje salio ktk hili bando? na je hiyo kukuzadia wiki 3 unaambiwa ktk msg au inakuwa kimya kimya
 
unaangaliaje salio ktk hili bando? na je hiyo kukuzadia wiki 3 unaambiwa ktk msg au inakuwa kimya kimya

*102*09# ndio kuangalia salio

kila wiki watakutumia SMS kuwa umeunganishwa tena
 
Thanks budies for your helps especial Mwl rct now na enjoy net hadi rahaaaa
 
Back
Top Bottom