Nahitaji cherehani za umeme

Nahitaji cherehani za umeme

Baraka Tonny Blair

New Member
Joined
Oct 10, 2018
Posts
4
Reaction score
0
Hodii wakubwa zangu,,mm ni mgeni hum ndani ya mjengo,,nitangulize samahani,,naomba mwenye uelewa na bei za cherehan za umeme pa1 na za kawaida anisaidie,,nitashukuru xana endpo nitapata msaada
 
Watakuja kukusaidia, ila uandishi wako wa Facebook uishie huko huko. Ukiandika humu ujue kuna watu wenye akili timamu na weledi wa hali ya juu, hivyo ni muhimu kukomaa kiakili, kimtazamo, kifikra na hata namna ya kujibu na kuandika mawazo yako.
 
1539378832426.png
Tembelea waduka ya wahindi au ununue online,bei yaweza kuanzia Tsh. 400,000 to 3,000,000 kutegemeana na aina na uwezo wake
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom