Nahitaji cementi ya nje


T

tabu kuishi

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
353
Likes
16
Points
0
Age
37
T

tabu kuishi

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2011
353 16 0
WAKUU NAOMBA KAMA KUNA MDAU YOYOTE WA JF MWENYE INFOR. ZA CEMENT YA NJE ie IRAN OR PAKISTAN ANIPATIE MAHITAJI YANGU NI MIFUKO 640 KWA WEEKI NAOMBA KUFAHAMU PRICE KWA MFUKO MOJA WA KG 50.
 
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2010
Messages
3,726
Likes
395
Points
180
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined May 27, 2010
3,726 395 180
Kwa nini hupendi cement zetu zenye ubora mzuri tuu?
 
T

tabu kuishi

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
353
Likes
16
Points
0
Age
37
T

tabu kuishi

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2011
353 16 0
Bei zake zipo juu sana na mimi nimepata soko mbali kidogo najaribu kuangalia bei nadhani ya nje ni nafuu sana kuliko zetu.
 
lucky sabasaba

lucky sabasaba

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
1,668
Likes
151
Points
145
lucky sabasaba

lucky sabasaba

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
1,668 151 145
Jabal al cement factory,Dubai Uae(waweza ku google ukapata details za contacts)hawa jamaa wana cement nzuri sana,na cement yao ndio iliyojenga jengo refu kuliko yote duniani (Burj khalifa).Nchi jirani ya Qatar wanajiandaa na kombe la dunia hivyo demand ya cement imeongezeka sana,bei yao imepanda sasa mfuko mmoja ni Tsh 4000/ watakupa cheti chao cha ubora TBS hawatakusumbua ata kidogo..Lakini tatizo ushuru wetu pale bandarini haueleweki ata kidogo,jaribu kuwauliza wazoefu wa ku clear cement pale bandarini..ukiagiza container zima la futi 20 wawezapata kwa bei ndogo chini ya 4000 kwa mfuko..kusafirisha container la 20ft toka dubai kwenda dar ni $1600..nilituma cement wiki iliyopita,kodi niliyolipa sijui agent alinidanganya au Tra wali uplift sana,kwa container lenye cement 560 nililipa 3ml!!siku nyingine nikatuma ikawa cheap.so tafuta agent mzuri akupe makisio ukitaka maelezo zaidi tuwasiliane..cement ya Pakistan ni cheaper zaidi ya hiyo lakini kumbuka wakati wa kununua lazima wakupatie CHETI CHA UBORA ili kuepuka usumbufu wakati wa ku clear bandarini
 
B

Bobby

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
1,864
Likes
502
Points
280
B

Bobby

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
1,864 502 280
Jabal al cement factory,Dubai Uae(waweza ku google ukapata details za contacts)hawa jamaa wana cement nzuri sana,na cement yao ndio iliyojenga jengo refu kuliko yote duniani (Burj khalifa).Nchi jirani ya Qatar wanajiandaa na kombe la dunia hivyo demand ya cement imeongezeka sana,bei yao imepanda sasa mfuko mmoja ni Tsh 4000/ watakupa cheti chao cha ubora TBS hawatakusumbua ata kidogo..Lakini tatizo ushuru wetu pale bandarini haueleweki ata kidogo,jaribu kuwauliza wazoefu wa ku clear cement pale bandarini..ukiagiza container zima la futi 20 wawezapata kwa bei ndogo chini ya 4000 kwa mfuko..kusafirisha container la 20ft toka dubai kwenda dar ni $1600..nilituma cement wiki iliyopita,kodi niliyolipa sijui agent alinidanganya au Tra wali uplift sana,kwa container lenye cement 560 nililipa 3ml!!siku nyingine nikatuma ikawa cheap.so tafuta agent mzuri akupe makisio ukitaka maelezo zaidi tuwasiliane..cement ya Pakistan ni cheaper zaidi ya hiyo lakini kumbuka wakati wa kununua lazima wakupatie CHETI CHA UBORA ili kuepuka usumbufu wakati wa ku clear bandarini
Laki 77 tunashukuru kwa ujumbe kwako. Nimajaribu kukokotoa tarakimu hapa naona bei inakuja kama TZS 14,017 kwa tarnsaction uliyofanya ambayo ndio bei ya mfuko hapa Dar. Which means huenda ulichosave ni ubora pekee. I'm sure hili si container la kwanza, je la mwisho before hili kodi ilikuwa sh ngapi? Najaribu kuangalia namna ambavyo kodi ya akina Zakayo ilivyo determining factor kubwa sana kwenye hili. Ahsante.
 
lucky sabasaba

lucky sabasaba

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
1,668
Likes
151
Points
145
lucky sabasaba

lucky sabasaba

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
1,668 151 145
Bwana Bobby ata mimi nilishangaa,kodi iliniua kabisa..Lakini kuna bwana ambaye anafanya biashara ya saruji anasema mpaka anatoa mzigo cost yake ni kama Tsh 7000/,sijui anatumia mbinu gani!!mwaka jana pia nilituma tax haikuwa kubwa hivyo.Huu mzigo nilioutoa ata mimi nilishangaa kwa nini kodi ilikuwa ya juu sana.solution ni kutafuta agent mzuri anayejua cement's clearance akupe makisio mazuri kabda hujaagiza..kwenye website ya Tra wamezungumzia importation of cement
 
B

Bobby

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
1,864
Likes
502
Points
280
B

Bobby

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
1,864 502 280
Bwana Bobby ata mimi nilishangaa,kodi iliniua kabisa..Lakini kuna bwana ambaye anafanya biashara ya saruji anasema mpaka anatoa mzigo cost yake ni kama Tsh 7000/,sijui anatumia mbinu gani!!mwaka jana pia nilituma tax haikuwa kubwa hivyo.Huu mzigo nilioutoa ata mimi nilishangaa kwa nini kodi ilikuwa ya juu sana.solution ni kutafuta agent mzuri anayejua cement's clearance akupe makisio mazuri kabda hujaagiza..kwenye website ya Tra wamezungumzia importation of cement
Mkuu lucky 77 thanks kwa quick feedback. Nitajaribu kufanya kautafiti ka agent mzuri wa kuclear cement nimsikie japo najua agents wengi c wakweli, atakuambia yuko fit then mwisho wa siku anaibuka na kodi kubwa ajabu. Nitakutafuta pia lucky 77 unielekeze baadhi ya mambo kuna kaproject kaujenzi nataka kuanza so nitahitaji kuimport vifaa kadhaa toka Dubai. May be pia huyo jamaa aliyesave vizuri kwenye kodi waweza kumwomba contacts za agent aliyeclear mzigo wake. Thanks!
 
mito

mito

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2011
Messages
8,926
Likes
3,935
Points
280
mito

mito

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2011
8,926 3,935 280
Mkuu lucky 77 thanks kwa quick feedback. Nitajaribu kufanya kautafiti ka agent mzuri wa kuclear cement nimsikie japo najua agents wengi c wakweli, atakuambia yuko fit then mwisho wa siku anaibuka na kodi kubwa ajabu. Nitakutafuta pia lucky 77 unielekeze baadhi ya mambo kuna kaproject kaujenzi nataka kuanza so nitahitaji kuimport vifaa kadhaa toka Dubai. May be pia huyo jamaa aliyesave vizuri kwenye kodi waweza kumwomba contacts za agent aliyeclear mzigo wake. Thanks!
Mkuu Bobby na lucky sabasaba nasikia wanakuwa na docs za aina mbili, zile za halali ambazo anaenda kulipia, na zile feki ambazo atakuletea wewe ili utoe hela. Nasikia wanashirikiana na jamaa wa TRA kuzipata, so linakuwa dili lao wote. Mwenye info zaidi anisahihishe au aongezee details
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,408
Likes
505
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,408 505 180
Made in Tanzania
Si kheri uende Rhino pale unauziwa kwa 11800tshs
 

Forum statistics

Threads 1,275,122
Members 490,908
Posts 30,533,310