Nahitaji Brenda inayosaga vitu vikavu kama mbegu za kahawa na tangawizi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji Brenda inayosaga vitu vikavu kama mbegu za kahawa na tangawizi

Discussion in 'Matangazo madogo' started by EMMANUEL JASIRI, Apr 17, 2016.

  1. EMMANUEL JASIRI

    EMMANUEL JASIRI Member

    #1
    Apr 17, 2016
    Joined: Feb 2, 2015
    Messages: 71
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    BRENDA INAYO SAGA,BRENDA INAYO SAGA,BRENDA IMARA YENYE UWEZO WA KUSAGA VIUNGO VIKAVU KAMA TANGAWIZI KAHAWA NINA HITAJI KUAZIMWA KWA MAKUBALIANO YA MALIPO MAALUM KAMA KWA KILA WIKI AU KILA MWEZI,KUNA BIDHAA NINATAKA KUTENGENEZEA KWA SABABU NDIO NAANZA MRADI NADHANI MWENYE MOYO WA KUNIWEZESHA KWA MAPATO YA KULIPANA ATAPATIKANA HUMU,ANIJULISHE KWA NAMBA 0686081871,AU 0768977816
     
Loading...