Nahitaji application for iOS Kwa ajili ya mobile tracker Kwa ajili ya sms na whatsapp

Nahitaji application for iOS Kwa ajili ya mobile tracker Kwa ajili ya sms na whatsapp

henryriziki

New Member
Joined
Aug 9, 2016
Posts
2
Reaction score
2
Nahitaji application for iOS Kwa ajili ya mobile tracker Kwa ajili ya sms na whatsapp.nahitaji Kwa kupata sms kutoka simu nyingine nizione kwenye simu yangu
 
Hii kitu kumbe ipo kweli,niliwahi kusikia mtu akilalamika sehemu kuwa simu ya wife wake ina uwezo wa kudukua msg anazoandika.
 
Back
Top Bottom