Nahitaji Accounting software hasa Quikbook

Nahitaji Accounting software hasa Quikbook

Tutor B

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Posts
9,025
Reaction score
6,618
Mwenye hiyo software naomba ajitokeze kuna kazi nahitaji kufanya kwa kutumia hiyo accounting software.
 
quickbook zinauzwa ghali sana, asilimia 99 ukinunua kwa wabongo utaekewa pirated, maana bei zao haziendani na bei halisi.

1. nunua mwenyewe site yao ya quickbook
2. pirate mwenyewe au tafuta mtu akusaidie

au alternative tafuta open source software, zinakuwa ngumu kidogo ila ni free, hulipii kitu.
 
Ukweli Quickbook sio ghali kama unavyosema inategemea na ya mwaka gani mimi ninazo inayoanzia Tshs 400,000/ mpaka lakin nane na zaidi ya hapo na vile vile kuna online version ambayo unalipia kila mwezi kuanzia tshs 40,000/ na kuendelea. Karibu upate maelekezo kutoka wa watu sahihi.


quickbook zinauzwa ghali sana, asilimia 99 ukinunua kwa wabongo utaekewa pirated, maana bei zao haziendani na bei halisi.

1. nunua mwenyewe site yao ya quickbook
2. pirate mwenyewe au tafuta mtu akusaidie

au alternative tafuta open source software, zinakuwa ngumu kidogo ila ni free, hulipii kitu.
 
Ukweli Quickbook sio ghali kama unavyosema inategemea na ya mwaka gani mimi ninazo inayoanzia Tshs 400,000/ mpaka lakin nane na zaidi ya hapo na vile vile kuna online version ambayo unalipia kila mwezi kuanzia tshs 40,000/ na kuendelea. Karibu upate maelekezo kutoka wa watu sahihi.
nazifahamu vizuri sana hizo quickbook na si vyema kununua version ya zamani ya software yoyote ile sababu haitakuwa na support na inamiss feature nyingi tu, pia security itakuwa ni tete.

na kama wanauza wenyewe license kwenye site yao kwanini ninunue kwa mtu mtaani? huyo mtu ni approved na quickbook? nikienda site ya quickbook wanamtambua?

na quickbook inayouzwa chini ya dola 200 itakuwa hivi
-ni ya small business kwa ajili ya ofisi ndogo.
-subscription yake ni ya muda mfupi, mfano mwaka
-itamiss advanced features kama za payroll etc
 
Back
Top Bottom