Nahisi nina tatizo kubwa sana

Nahisi nina tatizo kubwa sana

mbona unamuwekea kauzibe monta, jamaa kashaji brand vizuri, anafanya mazoezi ya libido, yupi vizuri hornet kajaa anataka kutatua tatizo la monta
mzee monta ebu katest mitambo kwa hornet urudi na mrejesho [emoji23][emoji23]
Nitaleta mrejesho kwenye uzi wa rikiboy
 
Kuna mmoja yupo hadi leo ananililia ila mm simuelewi ila wengi wao tumebaki ushikaji japo show za ugenini napata ila kuchukia kama kawaida
Jaribu kufanya nae huyuu...!![emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] Kuna wasichana sio wakuchezea mkuuu... Unatoa ahadi nonoo za ndoa ukipewa puss unakimbiaa ooho bado wengine wanaloga unakuwa unanuka maviiii...
 
Wanawake zaid ya ishirin au nimesoma vibaya jamani,ila ndugu mrudie mungu alafu cha pili tafuta mke atakaye kufaa kwa kuoa ,kubadalisha wanawake kama nguo unakaribisha laana ndugu
Nikioa afu hiyo hali ikinitokea kwenye ndoa?
 
Usipofuatilia tiba mapema huko unakoelekea na yenyewe itaanza leta maruweruwe mwisho I sleep.tahadhari kabla ya hatari
Kweli mkuu sema kupata tiba stahiku ni ngumu maana wengi matapeli tu
 
Wakuu heshima kwenu. Mimi kama kijana Mtanzania tena rijali kabisa naona naangamia kabisa kwa hili linaloendelea kunitokea katika maisha yangu. Naombeni msaada wenu wana JF wenzangu nahisi kuna mtu nyuma yangu ashafanya yake

Iko hivi, kwa kipindi cha miaka miwili mitatu hapo nyuma mpaka sana nilifanikiwa kudate na wasichana si chini ya 20 yani serious relationship sio onenight stand.

Katika hao wasichana wote kumekua na tatizo linajitokeza pale ninapotaka kufanya mapenzi yaani ku engage in sexual intercourse. Mfano tukiwa chumbani tumevua kila kitu fresh na kuandaana vya kutosha ile nataka tu nipeleke dushe kwenye k demu anakua mkali na hataki tena,na wakati mwingine hata kumuaandaa anakua mkali.Na hata tukifanya nafanya tu ile kama nabaka yani anakua kama analazimishwa.

Wawili kati yao niliwapa ujauzito kwahiyo kipindi wanaendelea kuwa na khali hiyo nikajua labda ni kwasababu ya ujauzito ni kawaida Cha ajabu wasichana wote wapo hivo kila tukifika kwenye sex.Tena wakati mwingine hata hilo tendo linaweza lisifanyike anakua mkali ghafla na anavaa nguo zake.

Juzi kushinda jana nilikua na msichana mwingine ambaye ni mara ya pili kusex nae ya kwanza hakuleta shida hiyo yapata kama wiki hivi imepita.Asa juzi ya pili tumefika room fresh tumeoga tukaanza foreplay kabla ya mchezo.Ghafla akabadilika hataki tena akasema vaa nguo basi na yeye akajifunika khanga yake.

Kiukweli mood yote ilikata nikaijiona kabisa nina tatizo linaniandama ilikhali kimuonekano niko poa msichana ni ngumu sana kuruka na kitandani niko vizuri sio mchovu maana nafanya sana mazoezi na ninazingatia lishe bora ya libido.Tafadhalini wakuu naombeni msaada wenu tatizo ni nini kila nikitaka kufanya mapenzi mpenzi wangu anakua mkali sana ama niseme napoteza hisia mbele yake.

Je!ni kawaida kwa kila mwanaume rijali ama mimi nina kasoro gani!Naomba msaada wenu jinsi ya kutatua tatizo hili.
Jaribu na wewe kabla hamjaanza romans zile na wewe ukaoge kwanza inawezekana labda kuna harufu ya mwili na kinywa inatoka wanaogopa kukuambia.jichunguze sana hapo kuna kitu
 
Kweli mkuu sema kupata tiba stahiku ni ngumu maana wengi matapeli tu
Kwanza wewe kupona ni ngumu maana akili yako tayari ishasema kupata tiba ni ngumu..na akili ikiisha fanya maamuzi hata ije nini haiwezi kukubali mpka yenyewe iamue..kila la kheri mwamba.

Jaribu pia romantic kidogo basi jombaa kwani lazima mpigie game nyumbani?au lodge?au guest house?hapana bhana..

Siku nyingine mnaenda Hotel huko mnakaa mna kula vizuri,mna kunywa vizuri,mwisho mnaenda kutafunana a kwenye bathtub huko huku mna kunywa 🍷 loh...hebu jaribu kuwa tofauti bhana unaniangusha ujue😅😅😅

Ukishindwa na hiyo 😅😅basi mwendo porini huko au mashambani 🙈🙈🙈ikishindikana hapo rudi ni nyumbni,msubirie akati mna anza kupika huku mziki laini ukiwa unapiga saaafi kabisa..mna Saidi ana kukatakata Nyanya sijui vitunguu huko😅😅😅unaanza kutengeneza mazingira ya kumpelekea moto (kumtafuna)😅😅😅😅

Au muangalie movie nzuri pamoja,huku mna kunywa kinywaji laini safi kabisa umemlaza kifuani unamshika shuka nywele kidogo,,mgongoni unamtomasa Tomasa 😅😅hawezi kukuchomolea aiseh..mwisho unampelekea moto maridadi kabisa😎

Mambo yakijirudia tena,,my friend itabid tufanye maombi ya siku 40 mliman usiku na mchana😅😅😅
 
Endelea kuwabaka mkuu hakuna Namna. Wewe unasema wanawake 20 huoni huo ni uzinzi japo mimi nimefikisha 50 ila ww ni mzinzi tu
 
Kwani Ukipiga tu nyeto na sabuni nayo inayeyuka au?
 
Au itakua haufichi vizuri dawa zako za ARV ukiwaingiza geto wanaziona
Maana madem 20 siyo mchezo huwez kupona
 
Jaribu na wewe kabla hamjaanza romans zile na wewe ukaoge kwanza inawezekana labda kuna harufu ya mwili na kinywa inatoka wanaogopa kukuambia.jichunguze sana hapo kuna kitu
Kitu cha kwanza kabla ya kuanza chochote katika mapenzi ni kuoga then mengine yanafuata
 
Au itakua haufichi vizuri dawa zako za ARV ukiwaingiza geto wanaziona
Maana madem 20 siyo mchezo huwez kupona
Hahah hapana mkuu situmii ARV japo sijawahi tumia condom pia na niko fresh huwa napima kwa first date
 
Endelea kuwabaka mkuu hakuna Namna. Wewe unasema wanawake 20 huoni huo ni uzinzi japo mimi nimefikisha 50 ila ww ni mzinzi tu
Natamani niwe nafurahia kama wengine ila ni wachache sana hawata kasirika nikiingiza dushe
 
Back
Top Bottom