Nahisi nina tatizo kubwa sana

Nahisi nina tatizo kubwa sana

Ukidate na wapenzi wengi sana una loose control, mwendo una change, hisia zinakuwa hazifui dafu, mapenzi unayaona kawaida, kufanya sex nzuri sio lazima mazoezi wala kula vizuri bali kushiba, kidini (imani) huenda una nuksi za mahaba. Jichubguze sana
 
Mkuu vyote nimevitathimini sijaona tatizo,halafu haiwezekani almost wote iwe hivo

Thus why nikakwambia hivyo, ingekuwa mmoja au wawili sawa lakini asilimia kubwa ya unaokutana nao?
 
Sawa mkuu ila dick haijawah lala ni wao tu ndio wanavile
Usipofuatilia tiba mapema huko unakoelekea na yenyewe itaanza leta maruweruwe mwisho I sleep.tahadhari kabla ya hatari
 
Sasa si ungewauliza hao mademu zako?

Itakuwa unanuka mdomo..
 
Naamini upo maana nishasumbuliwa sana na wachawi hasa babu yangu..Kuzinguana na mademu kawaida mkuu
Huenda hili nalo likawa moja Kati ya hayo matatzo yako mkuu.
 
Wanawake zaid ya ishirin au nimesoma vibaya jamani,ila ndugu mrudie mungu alafu cha pili tafuta mke atakaye kufaa kwa kuoa ,kubadalisha wanawake kama nguo unakaribisha laana ndugu
 
Hornet ghafla nimekupenda

Nakuona ona unapita hapa jukwaani kila nyuzi tamtam

[emoji8][emoji8][emoji8]
mbona unamuwekea kauzibe monta, jamaa kashaji brand vizuri, anafanya mazoezi ya libido, yupi vizuri hornet kajaa anataka kutatua tatizo la monta
mzee monta ebu katest mitambo kwa hornet urudi na mrejesho 😂😂
 
LAVA LAVA - GUNDU (official video).

Nenda uka- view huo wimbo naamini utajua unachokisema!
 
Hao wanawake 20 anza kulala nao mmoja mmoja.

Ambaye utafanikiwa kufanya naye asipate hasira mpaka mwisho huyo ndio mbaya wako.

Kakupiga juju usiweze kutembea na mwanamke mwingine yeyote yule.

Unforgetable
 
ilikhali kimuonekano niko poa msichana ni ngumu sana kuchomoa..Tatizo liko hapa utakuwa unaonyesha dharau fulani...hizi tabia za kimchelechele zina waput off wanawake..fanyia kazi hilo
 
Dunia inakwenda kasi mkuu. Watoto wa kike wamekuwa na roho za kinyama sana si bure kama unavyo hisi yamkini ikawa ni kweli kuna jambo lipo nyuma ya pazia fanya maamuzi kabla ya majuzo zaid.. Ila mambo mengine tunajitakia wenyewe ndani ya miaka miwili zaid ya wasichana 20 hapo kila mtu ana mikosi yake, maagano ya kila aina, nuksi N.k ifike muda busara itumike kuandaa maisha yako
 
Ukidate na wapenzi wengi sana una loose control, mwendo una change, hisia zinakuwa hazifui dafu, mapenzi unayaona kawaida, kufanya sex nzuri sio lazima mazoezi wala kula vizuri bali kushiba, kidini (imani) huenda una nuksi za mahaba. Jichubguze sana
Nazitoaje hizo nuksi
 
Dunia inakwenda kasi mkuu. Watoto wa kike wamekuwa na roho za kinyama sana si bure kama unavyo hisi yamkini ikawa ni kweli kuna jambo lipo nyuma ya pazia fanya maamuzi kabla ya majuzo zaid.. Ila mambo mengine tunajitakia wenyewe ndani ya miaka miwili zaid ya wasichana 20 hapo kila mtu ana mikosi yake, maagano ya kila aina, nuksi N.k ifike muda busara itumike kuandaa maisha yako
Kwa mwananume inatokea mkuu ila cha muhimu ni kunisaidia kuondoa hili tatzo maana naona naangamia
 
ilikhali kimuonekano niko poa msichana ni ngumu sana kuchomoa..Tatizo liko hapa utakuwa unaonyesha dharau fulani...hizi tabia za kimchelechele zina waput off wanawake..fanyia kazi hilo
Sasa mkiwa kitandani hiyo inahusika vipi mkuu
 
Hao wanawake 20 anza kulala nao mmoja mmoja.

Ambaye utafanikiwa kufanya naye asipate hasira mpaka mwisho huyo ndio mbaya wako.

Kakupiga juju usiweze kutembea na mwanamke mwingine yeyote yule.

Unforgetable
Kuna mmoja yupo hadi leo ananililia ila mm simuelewi ila wengi wao tumebaki ushikaji japo show za ugenini napata ila kuchukia kama kawaida
 
Back
Top Bottom