...nahisi nina tabia za kike! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

...nahisi nina tabia za kike!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sumu, Jul 9, 2012.

  1. S

    Sumu JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 5,598
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    Nahisi na tabia za kike katika mapenz naomba nieleweke wanajamii!!

    1.Napenda sana kusifiwa kama umependeza au hakuna mwanaume mzuri kama wewe Duniani.

    2.Napenda sana kufarijiwa/kujaliwa mfano kupewa pole hata kama kazi niliyo fanya ni ndogo.

    3.Napenda sana kubembelezwa kila wakati kwakifupi napenda kudeka sanaaa..

    4.Napenda sana kupewa za wadi hata ya pipi nitalizika.

    5.Napenda sana Kukumbatiwa kila niwapo na mpenzi wangu.
     
  2. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,930
    Likes Received: 2,986
    Trophy Points: 280
    Unataka tukusaidie vp badilika ndugu yangu kabla hujaumbuka.
     
  3. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 7,036
    Likes Received: 1,776
    Trophy Points: 280
    Unataka kubadilika au kuendelea na hizo tabia......naona umeeleza tu!
     
  4. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,432
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    usijali hata wanawake ní watu kama wewe.
     
  5. S

    Sumu JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 5,598
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    nataka kubadilka bt naona kama nashindwa nipe njia za kubadilika..
     
  6. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,171
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Nitakuwa moderator wa post hii kuhakiki comments zenu wachangiaji
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 40,997
    Likes Received: 8,445
    Trophy Points: 280
    Endelea na hizo tabia za kike!
     
  8. King2

    King2 JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Subiri kuolewa basi.
     
  9. S

    Sumu JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 5,598
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    nataka kubadilika nipe njia za kubadilika..
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,453
    Trophy Points: 280
    As long as na wewe uko tayari kumfanyia hay mwenzi wako, it's ok. Ila taratibu tu usage ukaanza kudeka kwa wanaume wenzio, hapo itakuwa namnaganivipi flani hivi
     
  11. S

    Sumu JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 5,598
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    Sema inasemekana ni dhaifu hata wewe ukiambiwa upo kama mwanamke unakasirika..
     
  12. S

    Sumu JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 5,598
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    Nataka kuacha..
     
  13. S

    Sumu JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 5,598
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    Bado Sheria haija pitishwa..
     
  14. N

    Neylu JF-Expert Member

    #14
    Jul 9, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,645
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Sioni kama kuna ubaya wowote kwani kuna baadhi ya wanawake pia wana tabia za Kiume...
     
  15. S

    Sumu JF-Expert Member

    #15
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 5,598
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    Nachukia sana hiyo tabia kiukweli,ndiomaana naomba ushauri au hakunashida ukifanya kwa Mpenz.
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    ha ha ha ha, angalau umejitambua.

    Vipi, hata ukiwa na wanamme unataka kudeka, kupewa zawadi na kusifiwa?

    Afu ntaendelea . . .
     
  17. S

    Sumu JF-Expert Member

    #17
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 5,598
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    Kweli usemayo...
     
  18. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #18
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Liwa mara tatu kwa siku kwa wiki mbili...utapona. Ugua pole..dr.kirode mabwe pande hospital.wote mnakaribiswa.
     
  19. S

    Sumu JF-Expert Member

    #19
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 5,598
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    Ni kwa Mpenz wangu tu!...,Eeh! enndelea...
     
  20. The last don

    The last don JF-Expert Member

    #20
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 60
    Elezea kidogo historia ya makuzi yako msaada unaweza kuwa mkubwa zaidi,kama hutojari zungumzia mko wangapi kwenu, wewe ni mtoto wangapi kuzaliwa,je umeishi sana na mzazi yupi au mlezi yupi (wa kike au wa kiume) na mengine utakayopenda kushare nasi ili tujue tunasaidia mtu wa aina gani mkuu....vinginevyo ni hali ya kawaida kabisa ambayo unaweza kuicontrol good enough unajitambua kiongozi.
     
Loading...