We kweli wa Singida!!!
Pole..hayo ni mambo ya mujini. Huna cha kuhofia, wewe tulia singida, endelea na majukumu yako!
hehehe! Wasingida watakuwa hawajachangamka changamka eeh!
Hivi wa mpwapwa wamechangamka? Huku umang'atini tumekucha ile mbaya, mashuka ya njano kwa kwenda mberrrre!
Huitaji kuumiza kichwa kulitambua hili Husninyo..hehehe! Wasingida watakuwa hawajachangamka changamka eeh!
Huitaji kuumiza kichwa kulitambua hili Husninyo..
Maelezo yake yanajitosheleza!!
wa mpwapwa tuko juu, tuna maphd ya ujanja! Huoni ur son katoka huko kote kaja kuangusha figo lake mpwapwa.
Wallah sikuwezi! Yaani leo nimemuona my son kwa mbaali umeanza kujifaragua! Ntamuambia yote acha nisutwe tu!
Phd hata mie nimeshaagizia 4 kwa mpigo, subiri utaona!
What an idiot!!!We kweli wa Singida!!!
Pole..hayo ni mambo ya mujini. Huna cha kuhofia, wewe tulia singida, endelea na majukumu yako!