Nahisi kuna mgao wa umeme Dar, mbona kipindi cha Muhongo mambo shega?


Napoleone

Napoleone

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2012
Messages
3,814
Likes
4,011
Points
280
Napoleone

Napoleone

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2012
3,814 4,011 280
Kama kisemavyo kichwa cha habari,

Nahisi kuna mgao wa kimya kimya, hivi waziri si alitumbua watu, inamaana wamemgomea ama? Enzi za Muhongo tulisahau kabisa hii adha.
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
55,861
Likes
35,036
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
55,861 35,036 280
Bunju huku naona TANESCO wako likizo
 
majambota

majambota

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2015
Messages
217
Likes
62
Points
45
majambota

majambota

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2015
217 62 45
Hili jambo lishaanza kuota mizizi sasa
 
kawombe

kawombe

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2015
Messages
2,901
Likes
1,463
Points
280
kawombe

kawombe

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2015
2,901 1,463 280
Nchi ya viwonder kwa mwendo huu
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
28,088
Likes
14,490
Points
280
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
28,088 14,490 280
Alafu eti wanatKa kuleta treni za umeme wakati umeme wenyewe full magumashi

Ova
 
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2016
Messages
103,535
Likes
453,830
Points
280
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2016
103,535 453,830 280
Mmh ina maana kipindi kile cha mgao wa umeme haukuwepo nchini?
 
Raphael wa Ureno

Raphael wa Ureno

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2016
Messages
6,330
Likes
10,404
Points
280
Raphael wa Ureno

Raphael wa Ureno

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2016
6,330 10,404 280
Bora nchi inunue Powerbank kubwa kuzuia haya matatizo ya umeme kukosekana
 
O

olyanu

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2017
Messages
1,841
Likes
1,059
Points
280
O

olyanu

JF-Expert Member
Joined May 30, 2017
1,841 1,059 280
Hahaha mgao!!!! muhongo!!!!!
 
kson m

kson m

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2014
Messages
5,563
Likes
1,723
Points
280
kson m

kson m

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2014
5,563 1,723 280
NI UCHUMI WA VIWANDA !!
JUHUDI ZA KUUNGANISHA TREIN LETU LA UMEME NA GRID YA TAIFA LABDA !!
 
From Sir With Love

From Sir With Love

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2010
Messages
1,441
Likes
2,113
Points
280
From Sir With Love

From Sir With Love

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2010
1,441 2,113 280
Na mikoani mambo ni hayo hayo. Ni bora mara mia enzi za Sospeter kuliko sasa.

Kweli kila mtu ana ubaya wake na uzuri wake.
 
Bechu

Bechu

Senior Member
Joined
Jan 7, 2017
Messages
136
Likes
67
Points
45
Age
28
Bechu

Bechu

Senior Member
Joined Jan 7, 2017
136 67 45
Yaan kazi yangu mishen town sinaga likizo kabisa hata siku moja, leo nasema ngoja nijipumzishe kidogo home nikae na mama watoto wangu na mwanangu anione walau kutwa nzima maana siku zote naingia home usiku ashalala! Tanesco na wenyewe wanafanya yao! Sasa hivi nimetoka nje kibarazani nalazimisha kiupepo chenyewe kina umoto moto balaaa. Bora ningeenda kuingiza hata ef tano aisee. Nilihama buguruni nkasema nikaishi tabata kwa washua kumbe huku ndo mambo magum kabisa kila siku umeme unazingua ndo nn hii?
 
M

Magoya2000

Member
Joined
May 7, 2017
Messages
88
Likes
112
Points
40
M

Magoya2000

Member
Joined May 7, 2017
88 112 40
Habari zenu! Nimejaribu kufikiria takribani one month kuhusu huu umeme unaopatikana huku kanda ya ziwa. Umeme umekuwa ukikatika Leo kesho haupo takribani wk nne tokea hili zoezi limeanza. Kama uamini uliza watu wa ukanda wa Shinyanga, Kahama, Tinde, Isaka, Maganzo na Mwadui. Umeme huku kwetu umekuwa wa mgao kiasi kwamba inarudisha nyuma jitihada za Raisi za Tanzania ya viwanda.

Operation cost za kuwasha Generator siku nzima ni ghari mno mpaka inafikia mahali tunaanza kumkumbuka Mhe. Prof Sospeter Muhongo maana tokea alivyoingia madarakani alituahidi kwamba hakuna mgao wa umeme na kweli hatukuona mgao huo. Mnyonge mnyongeni lkn haki yake mpeni. Ukweli Prof Muhongo alijitahidi kumaliza tatizo la umeme, Takribani miezi miwili aondoke tumeanza kurudi nyuma kufikiria umeme wkt Kwa hii karne umeme hautakiwi kuwa shida.

Nimejaribu kuongea na baadhi ya wafanyakazi wa Tanesco ili waniambie huu mgao wa umeme for how long? Wengi wameshindwa kujibu wakasema sio wasemaji wa Kampuni. Rahi yangu naomba uongozi wa Tanesco Shinyanga watuambie wateja wao huu ndo mgao wa umeme?

Je utadumu Kwa muda gani ili tujipanga.

Ahsante!
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
47,655
Likes
38,048
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
47,655 38,048 280
Hadi mwanza wateule mnakatiwa umeme teh
 
glass amo

glass amo

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2017
Messages
2,219
Likes
2,060
Points
280
glass amo

glass amo

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2017
2,219 2,060 280
Umeme hai umeme hoiiii...
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
47,655
Likes
38,048
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
47,655 38,048 280
Ndio maana waziri alisuggest vyerehani ndio viwe viwanda, viwanda gani vitaendeshwa bila umeme
 
Charles Dotter

Charles Dotter

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
1,283
Likes
843
Points
280
Charles Dotter

Charles Dotter

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
1,283 843 280
Umeme umehamia Mwanza kwa wapiga kula mkuu au wewe haulitambuihilo
 
K

kicha

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
559
Likes
655
Points
180
K

kicha

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
559 655 180
Nahisi kama unatengeneza mazingira ionekane muhongo kaonewa na umeme ulikuwa haukatiki, mkuu siasa eka pembeni au ulikuwa hukai nchi hii hadi upinzani kusema yeye ni prof muongo? Uwe na kumbukumbu vzr kama ulivosema nyala... fisadi na leo uimbe wimbo ule ule yasijekuwa ya lowa...
 
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
12,479
Likes
6,798
Points
280
Age
28
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
12,479 6,798 280
Nilisikia kuna matengenezo ya mfumo wa gesi kule Kinyerezi power plant, tuwe wavumilivu
 

Forum statistics

Threads 1,214,960
Members 462,951
Posts 28,529,179