Nahisi kumchoka lakini kumwambia nashindwa


elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,894
Likes
7,574
Points
280
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,894 7,574 280
Nina mpenzi ambaye nimedumu naye kwa kipindi cha mwaka 1 na nusu hivi sasa. Lakini toka mwezi wa tatu nimetokea kupoteza ham ya mapenz juu yake. Yeye anaingia mwaka wa 3 sauti nami naingia mwaka wa 3 udom.
Najitahidi kutomwonesha lakini nashndwa. Tulikuwa tuna mazoea ya kuchat mda mwingi kila siku lakini hivi sasa akituma sms hata kumjibu naona tabu. Asipo nitafta ndo kabisa simtaft. Si kwamba nafanya makusudi lakini sina mapenz kabisa juu yake.
Nataman kumwambia ukweli lakini nahisi ntamuumiza sana kwa kuwa mpaka sasa anaumia kiasi kwamba kamwambia ndugu yangu na marafiki zangu naowafahamu kuwa anaumia kuona nimechange.
Kusema kweli yani akiniita honey au sweet au dear nahisi kukereka yani sitaki hata kusikia akiniita majina hayo.
Jamani naombeni ushauri wenu vipi nimwambie au nikae kimwa
 
Gurta

Gurta

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
2,251
Likes
69
Points
145
Gurta

Gurta

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
2,251 69 145
Hii nayo kali. Kwa hiyo pale mwanzoni mlipoanza kulikuwa na nini? Au unataka kusema ile chemistry iliokuwapo awali imengia impurities?

Mwambie....
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
Ni kipindi cha mpito tu hicho. Jipe muda hiyo hali itapotea.
 
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,894
Likes
7,574
Points
280
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,894 7,574 280
Hii nayo kali. Kwa hiyo pale mwanzoni mlipoanza kulikuwa na nini? Au unataka kusema ile chemistry iliokuwapo awali imengia impurities?<br />
<br />
Mwambie....
<br />
<br />
Daaah yani sielewi, mwanzo tulikuwa fresh tu lakin sijui wat is goin on with me. Na ajabu ni kwamba toka mwaka jan december sijamuona now tukolikizo yeye yuko mwanza ilibidi niende mwanza lakini nimetafta sababu nisiende kuepuka kukutana naye.
 
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,894
Likes
7,574
Points
280
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,894 7,574 280
Ni kipindi cha mpito tu hicho. Jipe muda hiyo hali itapotea.
<br />
<br />
Dah labdainawezekana ikawa hivyo lakini toka mwez wa 3 mpaka sasa jaman na kila sikundonazd kupoteza upendo kabisa
 
Nailyne

Nailyne

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
350
Likes
2
Points
0
Nailyne

Nailyne

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
350 2 0
kweli mapenzi kizungu zungu- bila sababu yoyote u dont feel him/her anymore...the best way nikumwambia maana its more than six months!!
 
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,894
Likes
7,574
Points
280
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,894 7,574 280
kweli mapenzi kizungu zungu- bila sababu yoyote u dont feel him/her anymore...the best way nikumwambia maana its more than six months!!
<br />
<br />
Ngoja nikusanye ushauri wenu then ntaufanyia kazi
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
Dah labdainawezekana ikawa hivyo lakini toka mwez wa 3 mpaka sasa jaman na kila sikundonazd kupoteza upendo kabisa
<br />
<br />
inabidi ujitahidi kujiweka karibu nae.
Unahisi nini chanzo cha tatizo.
 
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2008
Messages
2,355
Likes
6
Points
135
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2008
2,355 6 135
Soma ww acha kuwaza vitu ambavyo utavikuta mbeleni
 
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,894
Likes
7,574
Points
280
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,894 7,574 280
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
inabidi ujitahidi kujiweka karibu nae.<br />
Unahisi nini chanzo cha tatizo.
<br />
<br />
Sina hakika nini chanzo lakini inawezekana kuna dada flan tumetokea kuwa marafiki toka mwez wa 2 na toka tumeanza urafik tumekuwa karibu sana na nimetokea kumpenda lakini ye anadai ana jamaa yake thou sikuwahi kumwona naye anadai jamaa yake hamjali inaweza pita week hajampgia hata simu lakini ye anampenda sana. Si kwamba natoka na huyo dada lakini nina hisia za mapenzi juu yake toka nimfaham na kila siku ukaribu unazidi na ye ndiye kampani yangu. Labda ndo tatzo
 
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,894
Likes
7,574
Points
280
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,894 7,574 280
Soma ww acha kuwaza vitu ambavyo utavikuta mbeleni
<br />
<br />
Ndo mda wa kuwaza sasa au umesahau kuwa chuoni kuna hata wazee wana hadi wajukuu still wanasoma. Nadhani kwa sasa mimi ni mtu mzma na si ajabu anytime naweza kuoa may b
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
Sina hakika nini chanzo lakini inawezekana kuna dada flan tumetokea kuwa marafiki toka mwez wa 2 na toka tumeanza urafik tumekuwa karibu sana na nimetokea kumpenda lakini ye anadai ana jamaa yake thou sikuwahi kumwona naye anadai jamaa yake hamjali inaweza pita week hajampgia hata simu lakini ye anampenda sana. Si kwamba natoka na huyo dada lakini nina hisia za mapenzi juu yake toka nimfaham na kila siku ukaribu unazidi na ye ndiye kampani yangu. Labda ndo tatzo
<br />
<br />
hilo ndio tatizo. Jitahidi nafasi unayompa huyo rafiki umpe msichana wako.
Halafu nakushauri ujadili hivyo unafeel na mpenzi wako nina imani atakusaidia.
 
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,142
Likes
12
Points
135
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,142 12 135
Utaacha wangapi mkuu,umeshakuwa sasa hebu jaribu kuseto na mwanamke mmoja.
 
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,894
Likes
7,574
Points
280
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,894 7,574 280
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
hilo ndio tatizo. Jitahidi nafasi unayompa huyo rafiki umpe msichana wako.<br />
Halafu nakushauri ujadili hivyo unafeel na mpenzi wako nina imani atakusaidia.
<br />
<br />
Ntajaribu may be inaweza saidia lakini siyo siri nahisi kumwaga manyanga sema tu naogopa lawama na kushuhudia maumivu yake
 
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2008
Messages
2,355
Likes
6
Points
135
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2008
2,355 6 135
<br />
<br />
Ndo mda wa kuwaza sasa au umesahau kuwa chuoni kuna hata wazee wana hadi wajukuu still wanasoma. Nadhani kwa sasa mimi ni mtu mzma na si ajabu anytime naweza kuoa may b
Hao wazee unao wasema hawakuumaliza ujana wao na utuuzima wao ktk kisomo,walifanya maisha then wakaendeleza kitabu
u'r gender is male thats why coz most of people wanasema wanaume ndo huwa wa kwanza kuwachoka wapenzi wao naanza kuamini
 
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,894
Likes
7,574
Points
280
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,894 7,574 280
<font size="3"><span style="font-family: franklin gothic medium">Utaacha wangapi mkuu,umeshakuwa sasa hebu jaribu kuseto na mwanamke mmoja.</span></font>
<br />
<br />
Sina lengo lakumuacha lakini hisia zinapotea kabisamkuu
 
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,894
Likes
7,574
Points
280
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,894 7,574 280
Hao wazee unao wasema hawakuumaliza ujana wao na utuuzima wao ktk kisomo,walifanya maisha then wakaendeleza kitabu<br />
u'r gender is male thats why coz most of people wanasema wanaume ndo huwa wa kwanza kuwachoka wapenzi wao naanza kuamini
<br />
<br />
Wajua sidhan kama ni busara kukimbilia kuoa bila kuwa katika mahusiano ya muda flan na utakaye muoa. Na mahusiano hayo ndo muda wake sasa kwa upande wangu. Ebu jiulizehivi ingekuwaje ndo nimemuoa msichana halafu nikamchoka. Sasa ni bora kusoma huku nikitafta mtu ambaye ntakuwa na uhakika wa kutomchoka au wehulioni hilo
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
Ntajaribu may be inaweza saidia lakini siyo siri nahisi kumwaga manyanga sema tu naogopa lawama na kushuhudia maumivu yake
<br />
<br />
kesho nitakupm kwa ushauri zaidi. Nikisahau naomba unikumbushe.
 
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2008
Messages
2,355
Likes
6
Points
135
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2008
2,355 6 135
<br />
<br />
Wajua sidhan kama ni busara kukimbilia kuoa bila kuwa katika mahusiano ya muda flan na utakaye muoa. Na mahusiano hayo ndo muda wake sasa kwa upande wangu. Ebu jiulizehivi ingekuwaje ndo nimemuoa msichana halafu nikamchoka. Sasa ni bora kusoma huku nikitafta mtu ambaye ntakuwa na uhakika wa kutomchoka au wehulioni hilo
It makes sense but utawachoka wangapi?
jaribu kuangalia nn chanzo ukigundua bac unawezatatua hilo tatizo unavyo sema utafute mtu ambaye huta mchoka angali usije kuruka mko*jo na kukanyaga m*vi
 

Forum statistics

Threads 1,236,807
Members 475,284
Posts 29,268,627