Nafurahishwa na namna wanawake wanavyotengwa na sisi wanaume misikitini na kwenye mazishi hujifanya nijione kidume

Superbug

JF-Expert Member
Jan 31, 2018
7,227
2,000
Mimi ni mkatoliki ila nakiri wazi kwamba nafurahishwa na namna waislam kwenye ibada zao na mazishini wanavyowatenga wanawake wake peke yao.

Yani nikiwaona wanawake wako nyuma wamekaa peke yao wamejifunika kanga au shungi au sisi wanaume tunapanda magari kwenda kuzika wao tunawaacha nyumbani najisikia furaha sana na najiona kidume mwenye mamlaka juu ya wanawake.

Najiona Mimi mwanaume mmoja nawatawala maelfu ya wanawake kwa upole wao na udhaifu.

Yani najiona kidume sana hasa ninapowaona wanawake weeengi wananitazama Mimi kidume peke yangu msibani.

Pia, kitendo cha Mimi kukojoa nimesimama Yani naona fahari isiyo ya kawaida.

Mwanaume ni kiongozi.
 

Kinyungu

JF-Expert Member
Apr 6, 2008
10,771
2,000
Miaka ya nyuma kwenye 80's na 90's makanisa ya Katoliki walikuwa na utaratibu wa wanawake kukaa peke yao na wanaume kukaa peke yao kwenye makanisa. Kadri siku zinavyoenda naona wanazidi kuchangamana lakini mwanzoni utaratibu huu ulikuwa mzuri sana na uliweka heshima makanisani
 

Ushimen

JF-Expert Member
Oct 24, 2012
28,307
2,000
Miaka ya nyuma kwenye 80's na 90's makanisa ya Katoliki walikuwa na utaratibu wa wanawake kukaa peke yao na wanaume kukaa peke yao kwenye makanisa. Kadri siku zinavyoenda naona wanazidi kichangamana lakini mwanzoni utaratibu huu ulikuwa mzuri sana na uliweka heshima makanisani
Miakaile nyumba za ibada zilitumika kwaajili ya kuabudu, na sio bishara kama miaka ya sasa.
 

Lupweko

JF-Expert Member
Mar 26, 2009
13,783
2,000
Nadhani hii unawapiga dongo waisilamu, sidhani kama unawapa hongera za dhati. Ngoja nimuite mtoa povu mmoja aje achangie mada hii.
cc: kahtaan
 

Flano

JF-Expert Member
Aug 7, 2019
548
1,000
Tatizo siku hizi misibani na kwenye nyumba za ibada watu ndio wamegeuza sehemu ya kutafutia madanga na mademu.
Bora tu watenganishwe hata kama inaonekana ni mfumo dume ila pia inaounesha ustaarabu kwa kiasi fulani.
 

Wangari Maathai

JF-Expert Member
Aug 13, 2018
29,444
2,000
Mwanaume ataitwa kiongozi akisimama kwenye wajibu wake impasavyo! Azawaiz unajipa tu moyo hapo!
 

Superbug

JF-Expert Member
Jan 31, 2018
7,227
2,000
Hapo Muhimbili umelazwa kupumzika tu au nikweli unaumwa?
🤣🤣🤣🤣🤣🤣
Mada kama hii haiwezekani kuanzishwa na mgonjwa aliyelazwa 🏃‍♂️🏃‍♂️🏃‍♂️🏃‍♂️
Mkuu duniani Kuna magonjwa mengi na muhimbili wanatibu vingi itoshe kujua naumwa ila naweza toka siku tano toka Leo.
 

Auz

JF-Expert Member
Apr 6, 2016
8,546
2,000
Miaka ya nyuma kwenye 80's na 90's makanisa ya Katoliki walikuwa na utaratibu wa wanawake kukaa peke yao na wanaume kukaa peke yao kwenye makanisa. Kadri siku zinavyoenda naona wanazidi kuchangamana lakini mwanzoni utaratibu huu ulikuwa mzuri sana na uliweka heshima makanisani
Sijawahi kuishuhudia hii. Labda Anglikana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom