Nafundisha na ninauza MS PROJECT PROGRAM

buffaro89

JF-Expert Member
Jul 12, 2016
578
500
Habari za ndugu.

kama nilivyo ainisha katika kichwa cha habari hapo juu.
ninauza Ms Project Package pamoja na jinsi ya kuitumia Program hiyo, katika kuanzisha na kusimamia miradi mbali mbali yaani Project Management- microsoft Project, kwa aliye na uchu wa kuijua huduma hii zaidi basi aje PM, tuzungunze.

nawasilisha.
 

Ndaxy EMI

JF-Expert Member
Aug 16, 2015
527
500
Habari za ndugu.

kama nilivyo ainisha katika kichwa cha habari hapo juu.
ninauza Ms Project Package pamoja na jinsi ya kuitumia Program hiyo, katika kuanzisha na kusimamia miradi mbali mbali yaani Project Management- microsoft Project, kwa aliye na uchu wa kuijua huduma hii zaidi basi aje PM, tuzungunze.

nawasilisha.
Wataalamu huwa hatuuziani vitu vidogo vidogo kama hivi. Watalaamu tunashare ideas tuu.
Ujuzi unabadilishana na mwenzio tuu.

Hiyo jitolee tuu mkuu Mungu atakujazia maradufu ujuzi mwingi
 

buffaro89

JF-Expert Member
Jul 12, 2016
578
500
Wataalamu huwa hatuuziani vitu vidogo vidogo kama hivi. Watalaamu tunashare ideas tuu.
Ujuzi unabadilishana na mwenzio tuu.

Hiyo jitolee tuu mkuu Mungu atakujazia maradufu ujuzi mwingi
inategemeana, kama upatikanaji wake ni bure!kwanini niuze! lakini kama upatikanaji wake ni ghari,na inauzwa! kwanini nikupatie bure!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom