Nafasi ya kazi Dereva - Mdada

Kambaku

Kambaku

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
2,488
Points
2,000
Kambaku

Kambaku

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
2,488 2,000
Wakuu poleni sana na mihangaiko ya hapa na pale.

Familia yangu inatafuta dereva mwenye leseni class D na kuendelea (E, C...) kwa ajili ya gari ndogo ya nyumbani ikijumuisha kupeleka watoto shuleni na kazi zingine zihusuzo kuendesha gari kwa mchana tu. Kutokana na mambo kadhaa wa kadhaa familia inapendelea dereva mwanamke anayejiamini, anaejua kazi yake na mwenye weledi barabarani.

Kama wewe ni mmoja wapo au unamfahamu mdada mwenye sifa hizo karibu sana pm kwa maelekezo mengine au tupia namba yako hapa nikutwangie

Shukrani za kipekee kwenu wote
 
Kambaku

Kambaku

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
2,488
Points
2,000
Kambaku

Kambaku

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
2,488 2,000
Unalipa shingapi mshahara
Mshahara jambo la kwanza ni siri ya mlengwa mkuu lakini pia unategemea na uzoefu, elimu na mambo mengine kwa hiyo kusema kweli hakuna mshahara fixed niliona nao kichwani ila inategemea tutaelewana vipi. Ninajua hatuwezi kushindwana
 
Kambaku

Kambaku

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
2,488
Points
2,000
Kambaku

Kambaku

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
2,488 2,000
Jamani nafasi hii
 
mandwa

mandwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2013
Messages
1,446
Points
1,225
mandwa

mandwa

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2013
1,446 1,225
Du hii ndiyo tz haya fursa kwa wadada ila tunaomba mrejesho
 
mandwa

mandwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2013
Messages
1,446
Points
1,225
mandwa

mandwa

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2013
1,446 1,225
Mkuu nipo mimi mwanaume naitaji hiyo kazi
 
Mwamba028

Mwamba028

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2013
Messages
3,989
Points
2,000
Mwamba028

Mwamba028

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2013
3,989 2,000
Mhali pa kazi ni wapi? Dar au?
 
abutwalib

abutwalib

Senior Member
Joined
Feb 9, 2016
Messages
157
Points
225
abutwalib

abutwalib

Senior Member
Joined Feb 9, 2016
157 225
Hahaha....
Hii inaitwa akufukuzae akwambii toka
 
Meeyah

Meeyah

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2016
Messages
16,562
Points
2,000
Meeyah

Meeyah

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2016
16,562 2,000
Mkoa gani ndugu? Kama ni chuga am here
 
W

Wise J

Member
Joined
Jul 31, 2019
Messages
37
Points
125
W

Wise J

Member
Joined Jul 31, 2019
37 125
Wakuu poleni sana na mihangaiko ya hapa na pale.

Familia yangu inatafuta dereva mwenye leseni class D na kuendelea (E, C...) kwa ajili ya gari ndogo ya nyumbani ikijumuisha kupeleka watoto shuleni na kazi zingine zihusuzo kuendesha gari kwa mchana tu. Kutokana na mambo kadhaa wa kadhaa familia inapendelea dereva mwanamke anayejiamini, anaejua kazi yake na mwenye weledi barabarani.

Kama wewe ni mmoja wapo au unamfahamu mdada mwenye sifa hizo karibu sana pm kwa maelekezo mengine au tupia namba yako hapa nikutwangie

Shukrani za kipekee kwenu wote
Mm nina vigezo vyote mkuu na nnakaa kata ya Kawe zone ya Africana Mbez beach
Ila tuu nina jinsia ya kiume
Kama hautojali nicheki tufanye kaz najua hatutoshindwana

Nitwangie 0784852609
 
Umbuju

Umbuju

Member
Joined
Jan 27, 2019
Messages
75
Points
125
Umbuju

Umbuju

Member
Joined Jan 27, 2019
75 125
Watakuja boss,
Mnataka housegirl anayejua kuendesha gari
 

Forum statistics

Threads 1,326,734
Members 509,585
Posts 32,232,910
Top