Nafasi ya kazi Dereva - Mdada

Kambaku

Kambaku

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
2,449
Points
2,000
Kambaku

Kambaku

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
2,449 2,000
Mbn tumetuma uzi hauujibu mkuu jibu kama ndio au hapana mkuu mtu anajua
Kaka mbona nilishasema kabisa hii kazi kwa wadada mkuu?

Subiri itatokea ya wanakaka soon utaomba mkuu. Relax.
 
airwing

airwing

Senior Member
Joined
Dec 8, 2017
Messages
137
Points
250
airwing

airwing

Senior Member
Joined Dec 8, 2017
137 250
Habari? Ninaomba kama hutojali nifanye kazi na wewe, Ninaitwa Odax, Umri miaka 23, Elimu kidato cha Nne, Nina andika na kuongea kiingereza na Kiswahili kwa ufasaha. Kabila Mhaya, Jinsia Me. Nina cheti nilisomea 2016 Veta Chang'ombe basic driving na nina uzoefu wa udereva Miaka 4. nimeshawah kufanya kazi ya Udereva Binafsi, Magari makubwa na Costa Gari ya Shule, Mwalimu Julias Kambarage Nyerere primary school iliyopo Mbezi Beach Tangi bovu. Nina weredi, Nidhamu, upendo,umakini, Hofu ya MUNGU. Pia nina Wito na ninapenda watoto. Nitashukuru na kufurahi kama nitapata nafasi hiyo, Ila kama nitakosa ninaomba msaada hata kwa mahali pengine ambapo unaweza kunisaidia kupata nafasi.
Leseni yangu ina madaraja A, A2, B, C1, C2, C3, D, E.

Na Nikutakie majukumu Mema ya Kifamilia, Kikazi na Kiroho. Barikiwa.

Mawasiliano yangu ni:
0657 230355 whatsup/ 0746 785704.
Email: kasitaodax@gmail.com.
Facebook: Odax Alexander Kasita.
 
Kasie

Kasie

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2013
Messages
14,016
Points
2,000
Kasie

Kasie

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2013
14,016 2,000
Daah hili tangazo ndo naliona leo, nyie mada ulishapata dereva? Nipo hapa, Mie Napenda sana kuendesha magari na huwa niko makini niwapo barabarani na huwajali sana abiria wangu. Kabla sijaanza safari nawatangazia kama wako kwenye Emirates.

Shurti tuu gari ntalofanyia kazi liwe BMW.....

Mshahara nakuachia unipe ambao una uwezo wa kunilipa, sita bargain. Sharti jingine sitalala nyumbani yako, ntakuwa nakuja na kuondoka.

Muhimu uzingatie muda wangu wa kazi, na route tutazokubaliana siku naanza kazi. Route za kuchomekewa kama boda, ntavunja mkataba. Ovataimu huwa sifanyi.

Ntafurahi sana kufanya kazi na familia yako, suala la kupeleka hadi gereji kwa sevisi na matengenezo usihofu ntalimudu pamoja na kulipeleka kawoshi Ila gharama ni zako.

Gari iwe na AC maana sipendi endesha vioo wazi na iwe na light tinted, sipendi macho kodo.

Ndimi Matata Kasie.

Dereva Mzoefu bin Mtiifu.
 
Sakasaka Mao

Sakasaka Mao

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2016
Messages
4,119
Points
2,000
Sakasaka Mao

Sakasaka Mao

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2016
4,119 2,000
Daah hili tangazo ndo naliona leo, nyie mada ulishapata dereva? Nipo hapa, Mie Napenda sana kuendesha magari na huwa niko makini niwapo barabarani na huwajali sana abiria wangu. Kabla sijaanza safari nawatangazia kama wako kwenye Emirates.

Shurti tuu gari ntalofanyia kazi liwe BMW.....

Mshahara nakuachia unipe ambao una uwezo wa kunilipa, sita bargain. Sharti jingine sitalala nyumbani yako, ntakuwa nakuja na kuondoka.

Muhimu uzingatie muda wangu wa kazi, na route tutazokubaliana siku naanza kazi. Route za kuchomekewa kama boda, ntavunja mkataba. Ovataimu huwa sifanyi.

Ntafurahi sana kufanya kazi na familia yako, suala la kupeleka hadi gereji kwa sevisi na matengenezo usihofu ntalimudu pamoja na kulipeleka kawoshi Ila gharama ni zako.

Gari iwe na AC maana sipendi endesha vioo wazi na iwe na light tinted, sipendi macho kodo.

Ndimi Matata Kasie.

Dereva Mzoefu bin Mtiifu.
Mkuu unakunjurua makucha kabla hata ya usaili, are'u serious?

Wenzako huwa wanaomba hivyo vibarua kwa kurudisha mikono nyuma kama asimamavyo 'miguu pande' askari.

Ukishapata hiyo ajira,tena kwa kujaziana mikataba ya kisheria ndiyo sasa hizo 'nonga' waweza kuzisafisha waziwazi.
 
Mr Morogoro

Mr Morogoro

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2019
Messages
849
Points
1,000
Mr Morogoro

Mr Morogoro

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2019
849 1,000
Mkuu unakunjurua makucha kabla hata ya usaili, are'u serious?

Wenzako huwa wanaomba hivyo vibarua kwa kurudisha mikono nyuma kama asimamavyo 'miguu pande' askari.

Ukishapata hiyo ajira,tena kwa kujaziana mikataba ya kisheria ndiyo sasa hizo 'nonga' waweza kuzisafisha waziwazi.
Mkuu usidhani kila kinachoandikwa humu watu wanamaanisha kweli...humu kuna watu wana good life,hata akikuomba kazi umpe usimpe hababaishiki...tunaoomba kazi huku mikono nyuma ni sisi wengine ambao maisha yetu tunayajua wenyewe
 
M

Mpombote

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2017
Messages
1,657
Points
2,000
M

Mpombote

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2017
1,657 2,000
Mkuu usidhani kila kinachoandikwa humu watu wanamaanisha kweli...humu kuna watu wana good life,hata akikuomba kazi umpe usimpe hababaishiki...tunaoomba kazi huku mikono nyuma ni sisi wengine ambao maisha yetu tunayajua wenyewe
Ana good life wapi usikute anaishi tu kwa dada yake mtu kama huyo mtu ambae anaejielewa hata wakishua hawezi ongea ujinga kama huo.
 
Mr Morogoro

Mr Morogoro

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2019
Messages
849
Points
1,000
Mr Morogoro

Mr Morogoro

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2019
849 1,000
Ana good life wapi usikute anaishi tu kwa dada yake mtu kama huyo mtu ambae anaejielewa hata wakishua hawezi ongea ujinga kama huo.
Inawezekana mkuu asiwe na good life,but humu kuna watu wana good life sana though sio wote but kuna wanaoigiza pia...sio wote wapo na maisha kama tunayoishi mimi au wewe mkuu
 
Kasie

Kasie

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2013
Messages
14,016
Points
2,000
Kasie

Kasie

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2013
14,016 2,000
Mkuu unakunjurua makucha kabla hata ya usaili, are'u serious?

Wenzako huwa wanaomba hivyo vibarua kwa kurudisha mikono nyuma kama asimamavyo 'miguu pande' askari.

Ukishapata hiyo ajira,tena kwa kujaziana mikataba ya kisheria ndiyo sasa hizo 'nonga' waweza kuzisafisha waziwazi.
Sitakagi unafiki, nasemaga ukweli wangu mwanzo akinikubali connection yetui inakuwa ni kutimiza wajibu na yeye anilipe tulichokubaliana. Kinyume na hapo mkataba unavunjika.

Hanilipi bure, simfanyii kazi zake bure, mizani yetu ikifikia usawa biashara ionafanyika, kusema ukweli sio kujikweza.
 
grizzman

grizzman

Member
Joined
Mar 24, 2015
Messages
39
Points
95
grizzman

grizzman

Member
Joined Mar 24, 2015
39 95
Wakuu poleni sana na mihangaiko ya hapa na pale.

Familia yangu inatafuta dereva mwenye leseni class D na kuendelea (E, C...) kwa ajili ya gari ndogo ya nyumbani ikijumuisha kupeleka watoto shuleni na kazi zingine zihusuzo kuendesha gari kwa mchana tu. Kutokana na mambo kadhaa wa kadhaa familia inapendelea dereva mwanamke anayejiamini, anaejua kazi yake na mwenye weledi barabarani.

Kama wewe ni mmoja wapo au unamfahamu mdada mwenye sifa hizo karibu sana pm kwa maelekezo mengine au tupia namba yako hapa nikutwangie

Shukrani za kipekee kwenu wote
mkuu cna kazi nionee huruma mi nidereva mzuri tuu
 

Forum statistics

Threads 1,324,583
Members 508,741
Posts 32,167,105
Top