Nafasi ya kazi Dereva - Mdada

Joowzey

Joowzey

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2015
Messages
9,830
Points
2,000
Joowzey

Joowzey

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2015
9,830 2,000
Mtu ukila maharage ukashiba unaruhusiwa kuwaza chochote na kuandika chochote tu, by the way kwani si ni bure ku comment JF bwana, kwani shida iko wapi.
Pole mkuu kama nimekukwaza kwa hyo comment.
lakini pia angalizo usichukulie kila kinachoandikwa huku serious..vinginevyo utaumiza hisia zako mno..
again sory
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
30,167
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
30,167 2,000
Kila la kheri...


Cc: mahondaw
 
Hajto

Hajto

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2013
Messages
2,910
Points
2,000
Hajto

Hajto

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2013
2,910 2,000
Dar es salaam, wilaya ya Kinondoni kata ya Kawe mitaa ya Mbezi Beach
Uko Mbezi Beach hilo shavu itakuwakwa atakayepata,Mi nilijua huyo mwajiri labda wa kule kwetu manzese,Nyie madada mkuje mpate kazi
 

Forum statistics

Threads 1,326,745
Members 509,585
Posts 32,233,331
Top