Naenda chuoni...

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Posts
2,181
Reaction score
410
Naweza sema ni nyumbani kwakuwa muda mwingi nautumia nikiwa chuo kuliko home,
Wanajamvi niko safarini kijana wenu, tuombeane kheri nduguzangu,

Nawatakia wikiend njema wote.
 
Naweza sema ni nyumbani kwakuwa muda mwingi nautumia nikiwa chuo kuliko home,
Wanajamvi niko safarini kijana wenu, tuombeane kheri nduguzangu,

Nawatakia wikiend njema wote.

safiri salama MTALLY ...soma sana,elimu ndio ufunguo wa maisha...na maisha ndio KITASA cha elimu!
 
aaah...huyu yuko kifuani saa hizi...ila kwa mke mdogo...maana naona Amyner yuko hapa!

Dogo mi nina mke mmoja tu(mtajwa hapo juu)...
mi sio waruwaru km wewe....
Hujambo?
 
Nipo nawaangalia kwa mbalii...
Nilikuwa namfariji Angel kwanza...
Safari njema kijana....
Tutakumisss ukiwa busy

Mwenzio kasema uko kwa mke mdogo, usijari Jf na Mtally daima.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…