Nadhani hiki ni kipaji


Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
5,667
Likes
6,237
Points
280
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
5,667 6,237 280
Kuna majitu sehem fulani yaalikuwa yanabeza sana wakati mwenzetu kaonyesha kipaji chake tumpongeze tumpe suport
 
TODAYS

TODAYS

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2014
Messages
3,314
Likes
1,218
Points
280
TODAYS

TODAYS

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2014
3,314 1,218 280
Me nadhani hii ni fulsa kwa serikali wakati inaendelea na program ya UCHUMI WA VIWANDA kuwaangalia kwa jicho la pili vijana kama hawa.
 
sunola

sunola

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2013
Messages
2,804
Likes
1,526
Points
280
sunola

sunola

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2013
2,804 1,526 280
ni bora huyu aliyetengeneza gari na anatembelea kuliko yule wa tunduma aliye guchomelea kundege hata hagueleweki utafikiri mashine ya kutotoshelea vifaranga.
 
L

la fiducia

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2016
Messages
213
Likes
166
Points
60
L

la fiducia

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2016
213 166 60
Samahan lakini! Uyu katengeneza au kaunganisha vifaa!
 
M

MWANDENDEULE

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2015
Messages
2,496
Likes
2,423
Points
280
M

MWANDENDEULE

JF-Expert Member
Joined May 24, 2015
2,496 2,423 280
ni bora huyu aliyetengeneza gari na anatembelea kuliko yule wa tunduma aliye guchomelea kundege hata hagueleweki utafikiri mashine ya kutotoshelea vifaranga.
Gundege gule haguna faida yoyote kweli na ni hatari tupu.
 
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
5,339
Likes
6,783
Points
280
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined Sep 25, 2015
5,339 6,783 280
Kaunganisha vifaa tu . kutengeneza gari c kitoto.. Alaf tz tunapenda kukuza mambo.. Sasa hapo kuna gari ya kifahar?? Au waandish hawajui gar za kifahar?? Kwa bati za hilo gari usiombe akakipiga pasi kiji TOYOTA IST chako, lazima kibaki na matobo kama chujio la nazi. .

Turud kwenye point: hata kama ameunganisha hayo mabati na vifaa pia amejitajid maana hiyo kazi c ndogo.. Kuna vipimo vingi sana amefanya... Sasa je atapewa usajili/plate number au ndo anaishia kusifiwa tu. ? Cjui serikal ina mpango gan na hiki kipaji??? Pia ametufumbua macho kua serikali au wawekezaji wanaweza wakawa wananunua baadh ya vifaa na kuassemble/design magar hapa hapa nchini kwa bei nafuu....
 
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
44,933
Likes
12,905
Points
280
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
44,933 12,905 280
Nikiangalia hii picha natabasamu tu.
 
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
44,933
Likes
12,905
Points
280
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
44,933 12,905 280
Kaunganisha vifaa tu . kutengeneza gari c kitoto.. Alaf tz tunapenda kukuza mambo.. Sasa hapo kuna gari ya kifahar?? Au waandish hawajui gar za kifahar?? Kwa bati za hilo gari usiombe akakipiga pasi kiji TOYOTA IST chako, lazima kibaki na matobo kama chujio la nazi. .

Turud kwenye point: hata kama ameunganisha hayo mabati na vifaa pia amejitajid maana hiyo kazi c ndogo.. Kuna vipimo vingi sana amefanya... Sasa je atapewa usajili/plate number au ndo anaishia kusifiwa tu. ? Cjui serikal ina mpango gan na hiki kipaji??? Pia ametufumbua macho kua serikali au wawekezaji wanaweza wakawa wananunua baadh ya vifaa na kuassemble/design magar hapa hapa nchini kwa bei nafuu....
Asilimia kubwa sana ya makampuni yanaunganisha vifaa.

60% ya magari mengi ya BMW wananunua vifaa na teknolojia nyingine toka makampuni mengine.

Marcedes Benzi ni moja ya makampuni ambayo 90% ya vifaa vyake wanatengeneza wenyewe. Ndio maana gari zao ni expensive sana.

Kwahiyo hata huyu jamaa kuunganisha vifaa sio kazi ndogo. Ni utaalamu pia.
 
jozzeva

jozzeva

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2012
Messages
1,747
Likes
1,137
Points
280
jozzeva

jozzeva

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2012
1,747 1,137 280
Salut KAPARATA.hatua uliuopiga si ndogo.
 
Ligogoma

Ligogoma

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2010
Messages
2,407
Likes
1,541
Points
280
Ligogoma

Ligogoma

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2010
2,407 1,541 280
Asilimia kubwa sana ya makampuni yanaunganisha vifaa.

60% ya magari mengi ya BMW wananunua vifaa na teknolojia nyingine toka makampuni mengine.

Marcedes Benzi ni moja ya makampuni ambayo 90% ya vifaa vyake wanatengeneza wenyewe. Ndio maana gari zao ni expensive sana.

Kwahiyo hata huyu jamaa kuunganisha vifaa sio kazi ndogo. Ni utaalamu pia.
Cha kujifunza hapa ni kwamba huyu hana taaluma ya Uhandisi wa darasani, tuna wahandisi wangapi nchini wenye weledi wao lakini wameshindwa kuunga unga vifaa vya namna hii??

Kuna magereji mangapi makubwa nchini yameshindwa kuunga unga vifaa??

Wanaojiita wasomi ndiyo wanaishia kukosoa kuwa kaunga unga!! Wao na elimu zao wamebaki kulalama Magufuli anawabania!!

Apewe pongezi zake tuu
 
mandella

mandella

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2011
Messages
2,867
Likes
2,237
Points
280
mandella

mandella

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2011
2,867 2,237 280
naombeni tofauti kati ya haya maneno ya kiingereza .
1.Innovation.
2.Creativity.
3.Talent.

Kisha tumgroupa huyo Jamaa
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,212
Likes
48,013
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,212 48,013 280
Me nadhani hii ni fulsa kwa serikali wakati inaendelea na program ya UCHUMI WA VIWANDA kuwaangalia kwa jicho la pili vijana kama hawa.
Ana kadi ya ccm? Kama hana kimekula kwake.
 
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2015
Messages
11,784
Likes
14,237
Points
280
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2015
11,784 14,237 280
Serikali badala ya kuwaendeleza watu kama hawa...wao wako busy kuwaongezea kodi...na kupeleka watu nahakamani kwa kuita uchwara
 

Forum statistics

Threads 1,239,178
Members 476,441
Posts 29,344,816