Naapa mimi The Only sitopenda tena

Haaaaaaaaa mkuu vipi ndo mchezo wako nini kutumia Huduma za tigopesa???
 
 

Na ndio walivyo, ukijifanya mzungu unamuacha bila ya kujua habar kamili, mzee atakubaldishia kibao mpaka uelewe
 
Poleee! Ila kupenda tena utapenda tu... tena kwa zaidi ya mwanzo
 
Mwanamke ni mchezo wa kubet katika maisha, trust me!
 
Mkuu mwambie unataka kubadirisha paa la nyumba ya mama ake toa bati toa kenchi then iaache hvo hvo, Mungu atakusamehe
 
Golden advice
 
Mke mwema hutoka kwa Bwana...Kabla hujafanya maamuzi ni vema mkaongea na yeye akakiri kutokua mwaminifu.. na kama jitihada za kujirekebisha zimeshindikana, unachukua ustaarabu mwingine. uta hit en run hadi lini? Sifa ya mwanaume ni kupambana na sio kukata tamaa mapema. ndo mali yako hiyo? utambomolea mama yake nyumba? kila binadamu ana mapungufu yake, ndo mzigo wako huo.

NB;kuna mabinti wametulia.hawana makuu..
 

Penye miti hakuna wajenzi,wanaotaka kupwendwa hawapendwi

Pole sana mtu unampenda kiasi kwamba hata mtu akikuita unywe soda unaogopa kuwa wenda mchumba anakuona huendi tena. Unampenda mtu mpaka na mbwa wao na paka wote unawapenda, lakini siku ya siku mtu anakutenda. Anakushushua heshima ,dunia unaiona chungu.

Oh this stupid love.....

Mkuu just do it life is not fair....go on hit and run.

Ee Mungu wape furaha ya moyo wanaopitia kipindi hiki najua haya maumivu ni zaidi ya kupigwa.
 
Kwa nini usim, ufoo saro.
 
Yah am done doing ngoja nijilipie its my time
 
Mkuu mwambie unataka kubadirisha paa la nyumba ya mama ake toa bati toa kenchi then iaache hvo hvo, Mungu atakusamehe

A a a a a a a a a a a a a a a a a a a a a a a a aiseeeeeeeeee.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…