Naanza kunusa kitu cha Moto ACT Wazalendo

Naanza kunusa kitu cha Moto ACT Wazalendo

Hakuna atakaeapisha rais mkurupukaji. Mambo gani sasa kuruka juu ya gari?

Huyu akiendekeza huo ulimbukeni na mipushapu ya kubong'oa, kuna kila dalili uchaguzi ukaahirishwa (Mungu epushia mbali)!!

WIVU WA NINI!! Gombea lenu IKO Gonjwa Kabisa PUMZI imekata.....mara vipaza sauti... Mara Jukwaa limejengwa Vibaya!! Hata Mwalimu Nyerere alikuwa anahutubia juu ya LandLover......
 
Mbona zitto mpaka sasa sio mwenyekiti. Zitto ni kiongozi mkuu na mama Anna ndo mwenyekiti. Utaratibu wao tofauti na vyama vingine.
 
WIVU WA NINI!! Gombea lenu IKO Gonjwa Kabisa PUMZI imekata.....mara vipaza sauti... Mara Jukwaa limejengwa Vibaya!! Hata Mwalimu Nyerere alikuwa anahutubia juu ya LandLover......

Iko wewe taka dyudyu yangu iko hapa inakusubiri ni nene na ndefu nitakuwekea taratibu hutapata chubuko yoyote, check pm yako nimekutafuta usisahau kuja na mafuta ya nazi toto nzur mi penda sana wewe
 
Raisi ni LOWASSA. Hii sio kunusa tena ni Confirmed . HATA kama UVCCM watapewa usukani wa kuongoza TUME, hakuna wanacho weza kufanya kwa sasa.WATU WAKIAMUA MWENYEZI MUNGU NDIYE KAAMUA. nani wa kushindana na MOLA??.. Ukijaribu kushindana na MOLA utakufa tu..MOLA HACHEZEWI..

Imeandikwa wapi kuwa watu wakiamua mwenyezi mungu ndio kaamus? Acha kumchanganya mungu na hisia za kibanaadamu, Mungu haamui mambo yake kwa kutegemea maamuzi ya binaadamu.
 
Iko wewe taka dyudyu yangu iko hapa inakusubiri ni nene na ndefu nitakuwekea taratibu hutapata chubuko yoyote, check pm yako nimekutafuta usisahau kuja na mafuta ya nazi toto nzur mi penda sana wewe

WEWE KWELI MNGATO....kwanza utakuwa unahesabu siku za kuishi duniani kwani una type 2 ya yale maradhi..... Kama unataka kupindwa huku ukishikilia ukuta na kuhemewa kichogoni muone mwenyekiti wenu si tumeambiwa kazi yake ni kusaidia wenye matatizo kama yako
 
Unataka ACT kuwe na wenyeviti wangapi? Zito ni kiongozi mkuu wa chama, ndo anafuata mwenyekiti.

Yeye ndo icon ya chama. Cheo chake hakina ukomo wala hakipigwi kura. Yeye ndiye Alfa na Omega ktk hicho chama.

Halfu yako umenusa vibaya,


Yeye nasikia ndiye -------- KOMENI ZZK wa ACT? Hongera Zitto kwa mamlaka makubwa 2020 ugombee URAIS
 
WIVU WA NINI!! Gombea lenu IKO Gonjwa Kabisa PUMZI imekata.....mara vipaza sauti... Mara Jukwaa limejengwa Vibaya!! Hata Mwalimu Nyerere alikuwa anahutubia juu ya LandLover......

jiangalie na kauli zako hizo!
 
Mwalimu kaijage, ni kama nanusa kitu huko ACT, naona movement za Kumng'oa Zitto kwenye uenyekiti na kumsimika ANNA.. Naona waziwazi na kama unijuavyo nikinusa sikosei .

Ngojea uone after uchaguzi..

Kwani Mwenyekiti wa ACT ni Zitto? Yule si ni Kiongozi Mkuu?
 
Raisi ni LOWASSA. Hii sio kunusa tena ni Confirmed . HATA kama UVCCM watapewa usukani wa kuongoza TUME, hakuna wanacho weza kufanya kwa sasa.WATU WAKIAMUA MWENYEZI MUNGU NDIYE KAAMUA. nani wa kushindana na MOLA??.. Ukijaribu kushindana na MOLA utakufa tu..MOLA HACHEZEWI..

Huyo mungu wenu ni wa gani? maana kwa Dr.slaa ambaye tuliambiwa ni mpango wake ila ccm wakamchezea.

Acheni kumuhusisha mungu kwa mambo ya kipuuzi.
 
Back
Top Bottom