Naanza kujihisi siko sawa, nahitaji msaada wa Kisaikolojia?

Naanza kujihisi siko sawa, nahitaji msaada wa Kisaikolojia?

futa apps zote za ngono magrupu bila kusahau telegram , usikae mwenyewe mda mrefu, amka piga mazoezi,

sababu ya kwa mwanaume kutokujiamini ni kupungua kwa hormone ya testosterone hivyo acha kabisa kupiga nyeto ndani ya siku 7 inarudi kwa kasi na unakuwa kama simba.

Ingia youtube jifunze kuhusu semen retention, no fap, energy transmutation.

Kwa maelezo zaidi njo DM

Poor Brain Mbaga Jr dronedrake
 
Back
Top Bottom