Na nyie wenzangu mnapata shida kwa halotel internet?

Na nyie wenzangu mnapata shida kwa halotel internet?

Siku kama tatu zimepita kuna mtu alipost akilalamika kwamba internet ya halotel imekua nzitoo sana, mimi kwangu ulikua poa tu.

Lakini na mimi tangu asubuhi nilivyounga kifurushi mtandao umekua mzito sana sipati kasi kama niliyokua naipata siku za nyuma.

Sijui tatizo ni simu yangu au ni network yao?
wateja wamesha kuwa wengi
 
tupeni hizo simcard na msitusumbue mtuache na halotel yetu rudini voda na tgo mkapate speed mnayo taka.

Ahsante halotel
 
Hawa Halotel mie kwa kweli siwaelewi mbona hii sipidi yao ya Kudownload MB zetu ni kubwa sana 3.21 Mb per second Khaaaaaaaa hapana huu ulaji wa Mb hawa jamaa ni jipu. 3.21×60 (sec)= 192.6 Mb per Minute. kwa hiyo kila baada ya dakika moja mb 192.6 zinakatika. Hapana wacha tuludi kwa voda tu hakuna namna nyingine
 
Siku kama tatu zimepita kuna mtu alipost akilalamika kwamba internet ya halotel imekua nzitoo sana, mimi kwangu ulikua poa tu.

Lakini na mimi tangu asubuhi nilivyounga kifurushi mtandao umekua mzito sana sipati kasi kama niliyokua naipata siku za nyuma.

Sijui tatizo ni simu yangu au ni network yao?
Kweli kabisa mimi siku ya nne sasa mtandao wao mzito balaa,nimejaribu hata kuwapigia hawapokei. Sasa huu utakua ubabaishaji
 
Kweli kabisa mimi siku ya nne sasa mtandao wao mzito balaa,nimejaribu hata kuwapigia hawapokei. Sasa huu utakua ubabaishaji
mjomba hamia smile kama halotel wanakuzingua nimesikia pia kuna vodacom 4G nenda huko ukale kuku kwa mrija.
 
Back
Top Bottom