Na nyie wenzangu mnapata shida kwa halotel internet?

Na nyie wenzangu mnapata shida kwa halotel internet?

bwaxs

Senior Member
Joined
Aug 14, 2014
Posts
102
Reaction score
32
Siku kama tatu zimepita kuna mtu alipost akilalamika kwamba internet ya halotel imekua nzitoo sana, mimi kwangu ulikua poa tu.

Lakini na mimi tangu asubuhi nilivyounga kifurushi mtandao umekua mzito sana sipati kasi kama niliyokua naipata siku za nyuma.

Sijui tatizo ni simu yangu au ni network yao?
 
Siku kama tatu zimepita kuna mtu alipost akilalamika kwamba internet ya halotel imekua nzitoo sana, mimi kwangu ulikua poa tu.

Lakini na mimi tangu asubuhi nilivyounga kifurushi mtandao umekua mzito sana sipati kasi kama niliyokua naipata siku za nyuma.

Sijui tatizo ni simu yangu au ni network yao?
Imekuwa nzito kweli.
Na pia wameondoa ile bundle ya mwezi kwa zile line za chuo.
 
Ni kwel ase hata mimi napata tatizo hilo hilo cjui ni network au wamelewa wateja kama tigo
 
Halotel jipu, hata magari ya kusambaza vocha sasa ivi hayaonekani.
 
Mbona nilipo mimi huku iko poa tena pembeni mwa nchi huku
 
Siku kama tatu zimepita kuna mtu alipost akilalamika kwamba internet ya halotel imekua nzitoo sana, mimi kwangu ulikua poa tu.

Lakini na mimi tangu asubuhi nilivyounga kifurushi mtandao umekua mzito sana sipati kasi kama niliyokua naipata siku za nyuma.

Sijui tatizo ni simu yangu au ni network yao?


Mkuu nilileta uzi humu kuhusu net ya hawa jamaa ni hovyo nimeamua kuitupilia mbali lain yao. Hovyo kabisa hawa je wakifika levo za kina tigo na voda kwa wingi wa wateja itakuwaje?
 
Mkuu nilileta uzi humu kuhusu net ya hawa jamaa ni hovyo nimeamua kuitupilia mbali lain yao. Hovyo kabisa hawa je wakifika levo za kina tigo na voda kwa wingi wa wateja itakuwaje?
wakfkia hzo levo hata smu ztakua haztok
 
Nikweli HALOTEL hawajielewi!! tuliwasifia mno... kweli usicheke mamba kabla hujavuka mto...naanza tafuta line yangu ya voda.. lets hope ni temporary na watafix soon..just hopes
 
Mimi nipo chaka lakini Halotel iko speed ile mbaya
a546e1d65ca3be29329003b0c00bc974.jpg
ba3faea58402c3c4f35ab9b4a816f44e.jpg
 
Pumba tupu nilidhan ndio suluhisho kumbe bado michosho tu bongo
 
Vijijini ipo Poa. Ila kwa mjini ni tatizo.

Lakini kumbuka rule of thumb. Pipe ya maji hata kama ina pressure kubwa vipi kama watumiaji ni wengi haiwezi kukidhi mahitaji. Na mwisho wake ni watu wengiiiiiii kutumia hilo bomba LA maji.
 
Mie nashangaa savant Kama no watu wengi kwani huwezi boresha huduma Kia kuboresha mitambo.. Walikuja Kia mbwembe sasa hivi kuangalia video online nikustack tu
 
Leo asubuhi kweli Internet ilikuwa inazingua niliweka movies kama Sita Torrent hazikwenda kabisa na sio kawaida yao
 
Back
Top Bottom