Na hii nayo ni BURGER kweli?

Na hii nayo ni BURGER kweli?

Wilbert1974

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2011
Posts
1,632
Reaction score
481
mxcpHot+Dog.jpg

Nayo hii ni burger..
 
Huku kwetu Kagongwa hatuvijui hivyo mkuu wilbert
 
Huku kwetu Kagongwa hatuvijui hivyo mkuu wilbert
Ooh mkuu wa KAGONGWA, hbr za siku? Vp mkuu wenu wa wilaya alisharudi?? Maana niliona kibao hapo "MKUU WA WILAYA KAHAMA"
 
Hapa nilipo mate yananidondoka. Huku kwetu wanyalu land tunatafuta kwa gharama yoyote.
 
Back
Top Bottom