Na hapa jee? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Na hapa jee?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lole Gwakisa, Apr 16, 2012.

  1. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,904
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    020.JPG

    Wakuu hamuwezi kukosea , na hapa ni wapi?
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    kwa papaa obama hapo.
     
  3. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hongera tumejua
     
  4. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,547
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Hivi kumbe yale mambo ya kwenda kupigia picha barazani kwa watu mpk leo yapo.....
     
  5. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,904
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Aku!
    Hapo mie sipo maana ndo nilikuwa napiga picha!!!!!!
     
  6. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,904
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Mkuu kijijini hapo kila anayekwenda lazima apige picha asije kufa bure bila kuweka kumbukumbu.
    Halafu jamaa hapo hawana noma kabisaaa!
    Pamoja na ukweli kuwa duniani hapa hakuna sehemu yenye ulinzi mkali kama hapo.
     
  7. J

    John W. Mlacha Verified User

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,516
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    Karibu kijana kama huna mwenyeji useme tupo wengi hapa
     
  8. jacjaz

    jacjaz JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 398
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Kazi ipo na ikulu zao! Sisi yetu ipo karibu na bahari Tsunami ikija bongo km ya kule kwa Yamaha na kyushu na Honshu yatakayojiri mie sijui kabsa!
     
  9. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,415
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Pennysl.......... Avenue!!! Wabongo huwezi kukosa kuwatambua si unaona vitambi; bila shaka walikuwa wanafakamia McDonald na kilaji!!
     
  10. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,556
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kweli Mkuu sijui wataokolewa vipi.
     
  11. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 13,495
    Likes Received: 1,836
    Trophy Points: 280
    Mkuu vitambi hivyo vinalelewa haviji siku moja, si unajua tena, posho,alawansi za kujikimu na mengineyo, fanya hima na wewe usiwaonee wivu.
     
  12. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,489
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Hapo ni Tabora, nyumba ya Mzee wa Ngwasuma, Prof. Juma Kapuya :)

    Kwa nyuma, kuna lile jengo la zamani ambalo Tabora Jazz walikuwa wakipigia nyimbo zao mashuhuri kama dada Asha.

    Kwetu Pazuri jamani................. Njooni hadi SIKONGE....... Mhhh, hivi nimepatia?!?!
     
  13. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,415
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Lily Flower, huo mguu kwenye Avatar yako kama ni wako mshukuru Mungu kwa kukujalia!!
     
  14. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Nyumba nyeupe
     
  15. paty

    paty JF-Expert Member

    #15
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,212
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    aibu gani hii , hapo huna hata picha moja uliyopiga serengeti au mikumi .
     
  16. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #16
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,904
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Usijali mkuu, karibuni nitaweka pambano la tembo pale Mikumi nililolishuhudia hivi karibuni.
     
Loading...