Hana akili huyo mangi, watu waliokua na nyenzo zote za taarifa na uchumi kama Magufuli, Samia n.k wamemshindwa Mange ila yeye Lema anataka kupimana ubavu na Mange Kimambi.Kosa ambalo lema kalifanya ni kushindana na mange. Hanuwezi na ashajimaliza kisiaasa
Lema dalali kaumbuliwa, tutegemee mengi yatamwagika kwa lemaKwani Mange ndo alimuweka Lema kwenye siasa? Mange anaogopwa na watu wenye mikono michafu kama wakina Samia na Familia yake. Nampngeza Lema kwa kuwafundisha Siasa.. Mange ni muongo na haaminiki tena. Kawa kama Kigogo wa X. Chadema ni kubwa kuliko. Bora uwe upande wa Chadema kuliko mtu.
Lema ana miaka 24 kwenye siasa tena Frontline.. Kashakaa sana gerezani sababu ya hizi siasa. Utambambaisha nini wewe buku 7?Lema dalali kaumbuliwa, tutegemee mengi yatamwagika kwa lema
Kama umemsikiliza Lema Jana utagundua kuwa Mange yuko well informed na jana Lema amejivua kinyago, period.Kwani Mange ndo alimuweka Lema kwenye siasa? Mange anaogopwa na watu wenye mikono michafu kama wakina Samia na Familia yake. Nampngeza Lema kwa kuwafundisha Siasa.. Mange ni muongo na haaminiki tena. Kawa kama Kigogo wa X. Chadema ni kubwa kuliko. Bora uwe upande wa Chadema kuliko mtu.
Hivi saasa achachoka siasa hizi, kuamua kula kwa matonge lkn anapiga chafya bila ya kuweka mkono mdomoni, hatimae chakula kinawarukia wengine na kimempaliaLema ana miaka 24 kwenye siasa tena Frontline.. Kashakaa sana gerezani sababu ya hizi siasa. Utambambaisha nini wewe buku 7?
Hakuna kilichosemwa dhidi ya LEMA ,kikaishia kua cha Uongo au UzushiKwani Mange ndo alimuweka Lema kwenye siasa? Mange anaogopwa na watu wenye mikono michafu kama wakina Samia na Familia yake. Nampngeza Lema kwa kuwafundisha Siasa.. Mange ni muongo na haaminiki tena. Kawa kama Kigogo wa X. Chadema ni kubwa kuliko. Bora uwe upande wa Chadema kuliko mtu.
Lema kaingia choo cha kikeMpeni Mange Uwenyekiti wa Chadema
Genge la wafiraji na watekaji la ccm mkimpa mwanaccm mwenzenu mange kimambi mtakua mmefanya la maana kwasababu ni mwanamke anajitambua kuliko anayewaongoza.Mpeni Mange Uwenyekiti wa Chadema
Uko sahihi kwasababu Lema hawezi kuitisha maandamano watu wakamsikia ila huyo Mange ameweza mara kadhaa.Ukimwongelea Mange ni sawa na kuiongelea taasisi ila Lema ni.Kosa ambalo lema kalifanya ni kushindana na mange. Hamuwezi na ashajimaliza kisiaasa.
Mbowe ana miaka mingi zaidi kwenye siasa lakini hatimaye akafika bei, itakuwa huyo pimbi lema?!.Lema ana miaka 24 kwenye siasa tena Frontline.. Kashakaa sana gerezani sababu ya hizi siasa. Utambambaisha nini wewe buku 7?
Kama umemsikiliza Lema Jana utagundua kuwa Mange yuko well informed na jana Lema amejivua
Mange si Mkamilifu lakini yuko vizuri sana na ni kati ya watu wachache sana wanaofahamu michezo ya CCM,Anafahamu pale Lema anafanya Semantic Engineering kwa kudogosha kile kilichotokea 29/10/ kwa kubadilisha lugha Na mission za Lema za Ad hoc diplomacy ku sabotage Campaign za kushinikiza International organisation zisichukue hatua ya kile kilichotokea 29/10..Lema hataki mabadiliko ya Mfumo,Mange can pick hicho kitu kwenye mazungumzo ya Lema easily kitu ambacho Watanzania wengi wanashindwa.Kama umemsikiliza Lema Jana utagundua kuwa Mange yuko well informed na jana Lema amejivua kinyago, period.
Hivi tangu lini Lema anakuwa ana akili? Hajui hata anachoongea, when someone said "You don't have balls" ina maana kuwa huna courage ya kufanya kitu, siyo yeye anajaribu kutufungulia suruali kuonyesha makenda* yake.....Haelewi na ni mgumu kuelewa huyo dalali na rafiki ya MAFWELE na police, huwa namfananisha na Sabela kwenye film ya SARAFINA. Leo hana aibu kama alivyo Mbowe, wote Madalali.Kosa ambalo lema kalifanya ni kushindana na mange. Hamuwezi na ashajimaliza kisiaasa.