Mzuka


MamaParoko

MamaParoko

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2008
Messages
465
Likes
1
Points
0
MamaParoko

MamaParoko

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2008
465 1 0
mazungumzo kati ya walokole wawili:.................................... Mlokole no 1: Mtumishi unajua kuna pepo mmoja ameshika kasi sana, Mlokole no 2: Ndio mtumishi hata mimi nimeona hilo halafu anatawala kati ya watu wa dini zote, Mlokole no 1: Kabisa mtumishi hasa kwenye mazungumzo wanamtukuza sana, utakuta mtu anamsalimu mwenzake anamwitikia MZUKA........ Mlokole no 2: Ili linahitaji maombi ya kina.
 
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
9,909
Likes
1,472
Points
280
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
9,909 1,472 280
sasa mbona mnatuonea walokole?
 

Forum statistics

Threads 1,235,304
Members 474,506
Posts 29,217,348