Mzimu wa Kanumba umeleta balaa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzimu wa Kanumba umeleta balaa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Benno, Apr 8, 2012.

  1. B

    Benno JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    R.I.P Kanumba

    Ila umetuachia balaa, kama sio somo.
    Jana nimeenda kwa dogo lasi umri kama wa mtuhumiwa ila yeye ni (22), mzee akagoma.
    Nikajua ni uchovu wa kufuatilia mkutano wa CDM. Leo tena nimejikoki, ile natafuta skewness, nikahisi dogo ananikaba. Daa mzee toka asinzie kimyaaaaaa.

    Nadhani idadi kubwa ya dogodogo itapigwa chini sasa maana kama kujifunza tumejifunza.
     
  2. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    sijaelewa mkuu
     
  3. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,328
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Haya tumekuelewa naona na wewe umeamua ku post so unnecessarily isije ikawa kisa.....:bange:
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    kula NGISI kamanda kwa wingi
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,972
    Likes Received: 5,118
    Trophy Points: 280
    hongera kwa thread!
     
  6. S

    SI unit JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,938
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    .
    Watanzania na matukio ya msimu. BT bado hujaanzisha uzi wako kuhusu hayati Kanumba?
     
  7. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,005
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    Bora hata wewe umejijua kwamba hujaelewa, mimi ndio sijui kama nimeelewa au sijaelewa
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    @SI, hata mie bado sijapata nitoke vipi ya hili tukio.
     
  9. babuwaloliondo

    babuwaloliondo JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mwanangu hii noma, jaribu kupata pilau kabla, may be dogo atahamasika
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 81,941
    Likes Received: 44,948
    Trophy Points: 280
    usisingizie kanumba matatizo yako ya kiafya.........
     
  11. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,398
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Heh nini kinaongelewa hapa..?
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,112
    Likes Received: 2,218
    Trophy Points: 280
    Jamaa anasema kwamba:

    Jana alienda kwa mpenzi wake ambaye ki-umri anakaribiana na Lulu sema tu girlfriend wake ana miaka 22
    ,sasa katika ku-make luv jogoo akashindwa kupanda mtungi,so jamaa akaconlud ni uchovu wa mikutano aliyoudhuria ya CDM,lkn kesho yake akaenda tena kwa mpenzi wake katikati ya malovidavi demu wake akamuwekea mkono shingoni so ile pressure ya mkono akaisi labda anakabwa so jogoo tena akalala,mwisho anatoa maoni yake kwamba mabinti wadogo wadogo wenye age za kina lulu wataachwa sana na maboyzfriend wao kwa ajili ya tukio la binti lulu.
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,112
    Likes Received: 2,218
    Trophy Points: 280
    Umeonaaaa eheee,ni matatizo yake mwenyewe na si tukio la the great!
     
  14. Mhoja

    Mhoja JF-Expert Member

    #14
    Apr 8, 2012
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimekupata.
     
  15. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #15
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,100
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  16. B

    Benno JF-Expert Member

    #16
    Apr 8, 2012
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unafaa sana, wengine hatuwezi longo longo nyingi. Tunajaribu ku summarize
     
  17. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #17
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,617
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Naona Radio mbao zimeshawasili.
     
  18. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #18
    Apr 8, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,516
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hawa under age wanakanumba mkuu!
     
  19. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #19
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 11,010
    Likes Received: 1,890
    Trophy Points: 280
    Aseee!!!! Msamiati mpya huu.
     
Loading...