Mzimbawasa

Mzimbawasa

Ni Dawa ya miti shamba asilia imesagwa na kuwa unga unga. Ni Dawa hisiyo na madhara kwa mtumiaji kuanzia miaka 18-85. Inaimarisha misuli ya Uume iliyosinyaa inarudisha Homone za Uume zilizo kufa. Pia itakufanya Uchelewe kufika kileleni kwa Dk 15-35. Itakufanya hurudie tendo zaidi ya mara 3 bila kuchoka. Mzimbawasai. Inarefusha Uume na kunenepesha Uume kwa saizi huipendayo kuanzua Nchi 5-8 urefu

Pia tunayo Dawa ya kupunguza matiti. Kuondoa Arufu ukeni. Kuondoa maji maji ukeni. Tumbo kuunguruma. Miguu kuwaka moto. Minyoo. UTI sugu.
Kwa mliopo Dar-Es-Salaam. Mnaweza kufika Ofisini kwetu Kimwanindi au kuletewa popote pale ulipo

Tunapatikana Dar-Es-Salaam.
Kwa waliopo nje ya Dar-Es-Salaam. Tunatuma mzigo kwa njia ya Bus

KARIBUNI SANA
Bei gani ?
 
Unaposema inaorudisha homoni za uume unakuwa unamaanisha nini??
 
Back
Top Bottom