Nokia83
JF-Expert Member
- Jan 16, 2014
- 24,643
- 44,389
Duh ni dawa kweli mbn bei sana
Hizi dawa za mitishamba ndio zinaponishinda maana wanawekaga bei juu
Duh ni dawa kweli mbn bei sana
Hapama Dozi ni sh 30,000 kwa tiba yakoSiwezi kuanza na dozi ya elf 10?!
Vyuma vinekaza sn tuuzie kidogo kidogo
Hapama Dozi ni sh 30,000 kwa tiba yako
Kwa mahana ya kwamba nikupe Dozi nusu usipo fanikiwa Tatizo lako unionevmm sio sahiiHiyo elf 30 si uigawe mara 3
Ongera sanaHapa sio kwangu maana pamoja na kufikisha miaka 50 bado nasimamia show mpaka bao tisa.. Labda nikifikisha 60 huko..
Kwa mahana ya kwamba nikupe Dozi nusu usipo fanikiwa Tatizo lako unionevmm sio sahii
Yes ni Dawa hakika utakuja kunishukuru baada ya kuitumiaDuh ni dawa kweli mbn bei sana
Labda kwamba itakapoisha tu unakuha kuchukua nyingine Dawa ni siku 7 tu tatizo lako linakua limekwishaKwani nikinunua wlf 10 kwa mara 3 itakuwa dozi nusu?!
Mbona hata dawa za hsptl unaweza kununua kwa nusu dozi
Labda kwamba itakapoisha tu unakuha kuchukua nyingine Dawa ni siku 7 tu tatizo lako linakua limekwisha
Karibu ofisini kwetu kimbwanindi au unaweza letewa ulipoNaupata wapi huo msimbawasa?
Karibu ofisini kwetu kimbwanindi au unaweza letewa ulipo
Karibu ofisini kwetu kimbwanindi au unaweza letewa ulipo
NdiyoDawa ni ya kunywa?
Ndiyo
[emoji85][emoji85][emoji85]mmmhNaupata wapi huo msimbawasa?
Usisahau kuleta mrejesho, pia ukinunua dai risiti ya kielektroniki, lipa kodi kwa maendeleo ya nchi.Sawa baba nataka nguvu za simba mwaka huu watoto niache kila wilaya
Nipe mawasiliano
Usisahau kuleta mrejesho, pia ukinunua dai risiti ya kielektroniki, lipa kodi kwa maendeleo ya nchi.