Superman
R I P
- Mar 31, 2007
- 5,693
- 1,707
huyo mtu wa mviringo sijapata ona lol!.................jamani ila huu ni mwez wa toba bana hebu usije ukaharibu na kutengua nia za wenzio weye Mbuzi Mzee
Mtu wa mviringo ndo yukoje?
huyo mtu wa mviringo sijapata ona lol!.................jamani ila huu ni mwez wa toba bana hebu usije ukaharibu na kutengua nia za wenzio weye Mbuzi Mzee
huyo mtu wa mviringo sijapata ona lol!.................jamani ila huu ni mwez wa toba bana hebu usije ukaharibu na kutengua nia za wenzio weye Mbuzi Mzee
Mbaya zaidi ukuliendesha hilo linalia kama kinda...lol!Halafu anaelekea ni mwamba kupitiliza, huyo eti umguse halafu umwambie unaondoka! lazima ukasimulie!!
Siye wataalamu hatuhangaiki na vilevi, huyo ana mikao yake, maana champagne yake inakuja jujuu hapo lazima maji aite mma. Ukijifanya una papara hapo utaambulia vibao na mangumi kwa kumpaka shombo.