Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee wa Upako Apata Ajali na Kutokomea

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pasco, Jan 20, 2010.

  1. P

    Pasco Platinum Member

    #1
    Jan 20, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 18,427
    Likes Received: 2,591
    Trophy Points: 280
    Hii nimeipata asubuhi hii. Mchungaji Antony Lusekelo, Mzee wa Upako' amepata ajali kwa kumgonga mwendesha pikipiki na yeye kulitelekeza gari lake eneo la tukio kwa kutoka mbio na kutokomea kusiko julikana.
    Kwa mujibu wa shuhuda, ajali hiyo imetokea asubuhi hii eneo la River Side Ubungo.
    Mwenye taarifa zaidi atuhabarishe.
     
  2. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,329
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    haya sasa, huyo ndy mzee wa upako, tena msamalia aliyejaa roho mtakakitu
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,162
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    ajali haina mzee wa upako wala sijui nani ...kwani huyo jamaa amekata roho mpaka huyu mzee atimue mbio|?
     
  4. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #4
    Jan 20, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,058
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Usihukumu kabla ya kupata taarifa kamili, mtoa hoja mwenyewe pia ameomba kuhabarishwa!
     
  5. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hee amemgonga akiendesha ile HUMMER may be......
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,238
    Likes Received: 1,286
    Trophy Points: 280
    Halafu anataka diplomatic passport kama Pengo
     
  7. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    he cant be serious
     
  8. O

    Omumura JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Yeye haipati hata kwa udi na uvumba, afilie mbali huko askofu wa kukusanya pesa za wanakondoo maskini.Kwanza akipewa hiyo diplomatic anayoililia atakuwa muuza unga tu wa south!
     
  9. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,599
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Watumishi wa MUNGU waliosafi hawapaswi kufanya hivyo! Namuombea aliyegongwa apate kupona mapema na kufarijika
     
  10. Mahai

    Mahai JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2010
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 351
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Inawezekana alihisi wananchi wenye ghadhabu watamvamia...
     
  11. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mtu wa upako alitakiwa atoe huduma ya kwanza ikiwa ni pamoja na kumpeleka hospitali majeruhi badala ya kukimbia
     
  12. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ohh,pole..
    Yaani aksofu mkuu anajiendesha mwenyewe....nachojua cheo km hicho ni mtu mkubwab mwenye mambo mengi hapaswi kujiendesha mweneyewe.......au yeye sio sawa na pengo...
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,798
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kugonga ni bahati mbaya... ila hilo la kutokomea ni tatizo sana hasa kwa wenye imani!!! Nilidhani atamshika mkono na kunyanyua huyo aliyegongwa na kumpeleka kwenye matibabu

    Kama ni keli amekimbia, basi kale ka imani kwamba ni mmoja wa manabii a uongo kamepata maksi 100%
     
  14. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hivikwenye biblia msamaria mwema alifanyaje vile japo si yeye aliyekuwa responsible?
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 25,623
    Likes Received: 2,594
    Trophy Points: 280
    Usalama kwanza...
    Mengine baadae
     
  16. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,722
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kama alitelekeza "HUMMER" yake lazima itakuwa scrapper sasa maana wajasiriamali na wazee wa vyuma chakavu sidhani kama walimwachia kitu.
     
  17. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,237
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Jamani, judge-not!

    Hamuwezi kujua kuwa yeye mwenyewe amepata madhara gani!

    Kwani madereva wote wanaokimbia baada ya ajali huwa ni makusudi?

    wengine ni kuchanganyikiwa, kitu ambacho nahisi yeye pia kimemkumba...usiombe kuona damu ya binadamu inachuruzika ndugu yangu..Ni kimbembe ati.

    Mi sitamhukumu hadi nilipate tukio full la kiuchunguzi...

    Ahsanteni.
     
  18. N

    Nanu JF-Expert Member

    #18
    Jan 20, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,225
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Jamani mwenye details zaidi atuhabarishe.
     
  19. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,263
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145

    Kweli ndugu yangu. Nafsi haina cha mchungaji, askofu wala mtume. Kwaza unatii nguvu za adrenalini na akili inakuja baadaye. Kama amegonga kweli basi atatakiwa ajiripotishe kwa polisi na baadaye kwenda kumwona mtu aliyemjeruhi. Hakuna formula ya ku-deal na emergency. Ni kazi ya adrenalini tu. Hapo hakuna common sense wala roho mtakatifu.
     
  20. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,555
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    jamni kwanini akimbie yy si mzee wa upako angemuombea fasta fasta kwa upako sasa anakimbia au alisahau upako om alitaka kwenda kuchukua afanye mambo