Mzee wa miaka

Mzee wa miaka

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Posts
58,636
Reaction score
220,437
Mzee Daniel Wambura askari mstaafu mwenye umri wa miaka 90 ameapishwa jana kuwa wakala wa CHADEMA kwenye Uchaguzi Mkuu, uko katika Jimbo la Tarime Mjini.
 
Mzee Daniel Wambura askari mstaafu mwenye umri wa miaka 90 ameapishwa jana kuwa wakala wa CHADEMA kwenye Uchaguzi Mkuu, uko katika Jimbo la Tarime Mjini.
Jukwaa la picha hili beibe.
 
Hatuna huruma na msaliti wa Nchi Lissu hata aje Robert kusimamia lazima tumnyooshe
 
Hata angekuwa malaika mstaafu haiifanyi CHADEMA kushinda,kipigo iko pale pale,wait and see
 
Safi wakati wa zoezi la upigaji kura, Kazi yake kubwa itakuwa ni kusinzia tu!
 
Back
Top Bottom