Mzee Mwinyi anataka nini kwa Rais Magufuli?

Mzee Mwinyi anataka nini kwa Rais Magufuli?

kavulata

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Posts
17,916
Reaction score
17,329
Tumefanya bahati kumpata Rais Magufuli anayefahamu makosa tuliyofanya waafrika baada ya kupata uhuru miaka ya 1960s, miongoni mwa viongozi waliotufikisha hapa tulipo Mzee Mwinyi alikuwa miongoni mwao. Wako wengi tunaokunwa na utendaji wa Rais JPM lakini tuko kimya kwakuwa tunadhani hivyo ndivyo Rais wa watu anavyopaswa kuwa, lakini Mzee wetu Mwinyi ameona kumsifu JPM kimyakimya haitoshi.

Mzee Mwinyi alipata fursa ya kuyafanya haya anayoyafanya Rais JPM tena na zaidi kama angetaka kufanya hivyo. Watu wanashangaa kwanini sasa anakunwa, tena hadharani na hiki anachokifanya Rais wetu JPM. Kwa faida ya watanzania, taifa na Afrika kwa ujumla angepaswa atuambie ni kitu gani kiliwanyima viongozi wa afrika akiwepo yeye kufanya hiki anachokifanya Rais Magufuli leo kwenye awamu zao?

Hata sasa hivi nadhani Rais Magufuli kwakutumia usomi, uzoefu na weledi wake anafahamu ni kwanini Mzee Mwinyi anamsifu sana hivi, tena hadharani.

Watu wengi wanadhani uchaguzi wa Zanzibar 2020 pia unahusika.

Ni maoni yangu tu kama mtanzania wa kawaida kwenye nchi yake.
 
Tumefanya bahati kumpata Rais Magufuli anayefahamu makosa tuliyofanya waafrika baada ya kupata uhuru miaka ya 1960s, miongoni mwa viongozi waliotufikisha hapa tulipo Mzee Mwinyi alikuwa miongoni mwao. Wako wengi tunaokunwa na utendaji wa Rais JPM lakini tuko kimya kwakuwa tunadhani hivyo ndivyo Rais wa watu anavyopaswa kuwa, lakini Mzee wetu Mwinyi ameona kumsifu JPM kimyakimya haitoshi.

Mzee Mwinyi alipata fursa ya kuyafanya haya anayoyafanya Rais JPM tena na zaidi kama angetaka kufanya hivyo. Watu wanashangaa kwanini sasa anakunwa, tena hadharani na hiki anachokifanya Rais wetu JPM. Kwa faida ya watanzania, taifa na Afrika kwa ujumla angepaswa atuambie ni kitu gani kiliwanyima viongozi wa afrika akiwepo yeye kufanya hiki anachokifanya Rais Magufuli leo kwenye awamu zao?

Hata sasa hivi nadhani Rais Magufuli kwakutumia usomi, uzoefu na weledi wake anafahamu ni kwanini Mzee Mwinyi anamsifu sana hivi, tena hadharani.

Watu wengi wanadhani uchaguzi wa Zanzibar 2020 pia unahusika.

Ni maoni yangu tu kama mtanzania wa kawaida kwenye nchi yake.
Hussein Mwinyi anahusika?
 
Jpm kafanya nini?
Anatambua ubaya wa ukoloni mamboleo. Ukoloni mamboleo unatumia vibaraka wazalendo kuendelea kuyanyonya mataifa ya kiafrika kiuchumi, kifikra, na kiutamaduni. Wengi wanaotumika kama vibaraka ni watanzania wenye elimu kubwa walizozipata kwa kusoma ng'ambo.
 
"...watu wengi wanadhani uchaguzi wa Zanzibar 2020 pia unahusika...", alaaa kumbe!
 
Tumefanya bahati kumpata Rais Magufuli anayefahamu makosa tuliyofanya waafrika baada ya kupata uhuru miaka ya 1960s, miongoni mwa viongozi waliotufikisha hapa tulipo Mzee Mwinyi alikuwa miongoni mwao. Wako wengi tunaokunwa na utendaji wa Rais JPM lakini tuko kimya kwakuwa tunadhani hivyo ndivyo Rais wa watu anavyopaswa kuwa, lakini Mzee wetu Mwinyi ameona kumsifu JPM kimyakimya haitoshi.

Mzee Mwinyi alipata fursa ya kuyafanya haya anayoyafanya Rais JPM tena na zaidi kama angetaka kufanya hivyo. Watu wanashangaa kwanini sasa anakunwa, tena hadharani na hiki anachokifanya Rais wetu JPM. Kwa faida ya watanzania, taifa na Afrika kwa ujumla angepaswa atuambie ni kitu gani kiliwanyima viongozi wa afrika akiwepo yeye kufanya hiki anachokifanya Rais Magufuli leo kwenye awamu zao?

Hata sasa hivi nadhani Rais Magufuli kwakutumia usomi, uzoefu na weledi wake anafahamu ni kwanini Mzee Mwinyi anamsifu sana hivi, tena hadharani.

Watu wengi wanadhani uchaguzi wa Zanzibar 2020 pia unahusika.

Ni maoni yangu tu kama mtanzania wa kawaida kwenye nchi yake.
Unaliza mwinyi kafanya nn?bila huyo pengne tv au hata jamii forum ungekuwa unaiskia kwenye tbc taifa kwenye radio ya mninga
 
Mzee Mwinyi alisema yeye ni 'great admiarer' na kwa kiswahili anamhusudu rais.
Ila akasema maana moja ya kuhusudu sio nzuri- ni kuwa hasidi/mnafiki yani!!!!
Sasa sijui kama mlimwelewa mzee.

Kuwa na busara ni pamoja na kuwa na uwezo wa kumtukana mtu alafu unayemtukana akacheka kwa heshima.
 
Hisia

Mzee kasema ukweli na kakiri wengine waliishia kutamani kufanya but JPM anafanya.

Proudly Tanzanian.
 
Tumefanya bahati kumpata Rais Magufuli anayefahamu makosa tuliyofanya waafrika baada ya kupata uhuru miaka ya 1960s, miongoni mwa viongozi waliotufikisha hapa tulipo Mzee Mwinyi alikuwa miongoni mwao. Wako wengi tunaokunwa na utendaji wa Rais JPM lakini tuko kimya kwakuwa tunadhani hivyo ndivyo Rais wa watu anavyopaswa kuwa, lakini Mzee wetu Mwinyi ameona kumsifu JPM kimyakimya haitoshi.

Mzee Mwinyi alipata fursa ya kuyafanya haya anayoyafanya Rais JPM tena na zaidi kama angetaka kufanya hivyo. Watu wanashangaa kwanini sasa anakunwa, tena hadharani na hiki anachokifanya Rais wetu JPM. Kwa faida ya watanzania, taifa na Afrika kwa ujumla angepaswa atuambie ni kitu gani kiliwanyima viongozi wa afrika akiwepo yeye kufanya hiki anachokifanya Rais Magufuli leo kwenye awamu zao?

Hata sasa hivi nadhani Rais Magufuli kwakutumia usomi, uzoefu na weledi wake anafahamu ni kwanini Mzee Mwinyi anamsifu sana hivi, tena hadharani.

Watu wengi wanadhani uchaguzi wa Zanzibar 2020 pia unahusika.

Ni maoni yangu tu kama mtanzania wa kawaida kwenye nchi yake.
"Sukari imeingia mchanga" eti naye ni Rais! Nchi hii imetawaliwa na vituko vya marais!
 
Back
Top Bottom