Mzee Mwinyi anataka nini kwa Rais Magufuli?

Mzee Mwinyi anataka nini kwa Rais Magufuli?

Tumefanya bahati kumpata Rais Magufuli anayefahamu makosa tuliyofanya waafrika baada ya kupata uhuru miaka ya 1960s, miongoni mwa viongozi waliotufikisha hapa tulipo Mzee Mwinyi alikuwa miongoni mwao. Wako wengi tunaokunwa na utendaji wa Rais JPM lakini tuko kimya kwakuwa tunadhani hivyo ndivyo Rais wa watu anavyopaswa kuwa, lakini Mzee wetu Mwinyi ameona kumsifu JPM kimyakimya haitoshi.

Mzee Mwinyi alipata fursa ya kuyafanya haya anayoyafanya Rais JPM tena na zaidi kama angetaka kufanya hivyo. Watu wanashangaa kwanini sasa anakunwa, tena hadharani na hiki anachokifanya Rais wetu JPM. Kwa faida ya watanzania, taifa na Afrika kwa ujumla angepaswa atuambie ni kitu gani kiliwanyima viongozi wa afrika akiwepo yeye kufanya hiki anachokifanya Rais Magufuli leo kwenye awamu zao?

Hata sasa hivi nadhani Rais Magufuli kwakutumia usomi, uzoefu na weledi wake anafahamu ni kwanini Mzee Mwinyi anamsifu sana hivi, tena hadharani.

Watu wengi wanadhani uchaguzi wa Zanzibar 2020 pia unahusika.

Ni maoni yangu tu kama mtanzania wa kawaida kwenye nchi yake.
Akunwe anapowashwawashwa
 
Too majungu wakubwa,yeye Hana nia mbaya hata kidogo just feelings aliyokuwa nazo Kama wewe mleta thread hapa ulivyokuwa na feelings zako mbaya ambazo sio constructives kwa wananchi kwani kila anayetaka kumsifia Rais anakuwa na agenda nyuma yake au?
Mwache mzee wetu Mwinyi ampe pongezea nyingi kwa Mtukufu Rais,Amen!
 
Mwinyi asubiri kuja kuongoza huku, 2025
Karata ya CCM ni either VP anaenda Zanzibar 2020 kwa kipindi kimoja then Mwinyi Jr anafata 2025,na huku bara PM anachukua 2025

Or Mwinyi Jr anaenda moja kwa moja 2020 kule Zenji, na PM anachukua huku 2025

Or Mwinyi Jr anachukua bara 2025 na kule Zenji 2020 anapewa mwenzetu mwingine mtiifu kwa MFUMO
 
Hata kama.ningekuwa mimi ili kumlinda mwanangu ningemwaga misifa kibao...kumbe
 
Mzee Mwinyi alisema yeye ni 'great admiarer' na kwa kiswahili anamhusudu rais.
Ila akasema maana moja ya kuhusudu sio nzuri- ni kuwa hasidi/mnafiki yani!!!!
Sasa sijui kama mlimwelewa mzee.

Kuwa na busara ni pamoja na kuwa na uwezo wa kumtukana mtu alafu unayemtukana akacheka kwa heshima.
Mnajitaidi kweli kuhakikisha mnatoa tafsiri zinazokonga nyoyo zenu.
 
Huu Uzi unekosa wachangiaji sijui kwanini[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
 
Tumefanya bahati kumpata Rais Magufuli anayefahamu makosa tuliyofanya waafrika baada ya kupata uhuru miaka ya 1960s, miongoni mwa viongozi waliotufikisha hapa tulipo Mzee Mwinyi alikuwa miongoni mwao. Wako wengi tunaokunwa na utendaji wa Rais JPM lakini tuko kimya kwakuwa tunadhani hivyo ndivyo Rais wa watu anavyopaswa kuwa, lakini Mzee wetu Mwinyi ameona kumsifu JPM kimyakimya haitoshi.

Mzee Mwinyi alipata fursa ya kuyafanya haya anayoyafanya Rais JPM tena na zaidi kama angetaka kufanya hivyo. Watu wanashangaa kwanini sasa anakunwa, tena hadharani na hiki anachokifanya Rais wetu JPM. Kwa faida ya watanzania, taifa na Afrika kwa ujumla angepaswa atuambie ni kitu gani kiliwanyima viongozi wa afrika akiwepo yeye kufanya hiki anachokifanya Rais Magufuli leo kwenye awamu zao?

Hata sasa hivi nadhani Rais Magufuli kwakutumia usomi, uzoefu na weledi wake anafahamu ni kwanini Mzee Mwinyi anamsifu sana hivi, tena hadharani.

Watu wengi wanadhani uchaguzi wa Zanzibar 2020 pia unahusika.

Ni maoni yangu tu kama mtanzania wa kawaida kwenye nchi yake.

Wewe pale ukiwa unamsifia hasa Mkeo / Demu wako wakati Sisi tunamjua kabisa kuwa ni ' mbaya ' huwa unataka nini Kwetu? Tuanzie hapa Kwanza tafadhali.
 
Mzee anataka mwanae apewe urais wa Zanzibar hivyo ni lazima sifa ziwe lukuki

Kuna mahala popote pale katika Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania pamekataza kwamba Mtoto wa Rais hapashwi kuja Kugombea Urais? Tuacheni kuwa na fikra za Kiswahili na Kipuuzi kama hizi tafadhali. Tujifunze kuja na Hoja nzito na zenye ' mashiko ' hasa hapa Jamvini ambako ni ' Home of Great Thinkers ' kweli.
 
Back
Top Bottom