• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Mzee Mkapa yuko wapi?

kavulata

kavulata

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
5,180
Points
2,000
kavulata

kavulata

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
5,180 2,000
Katika siku za mwanzoni za awamu ya tano Mzee Mkapa alikuwa wa kawaida kuonekana hadharani na kwenye vyombo vya habari akisema na kushauri hili na lile kwa manufaa ya watanzania. Ghafla ametoweka hewani kuliko mzee Mwinyi kama vile mtu aliyeishiwa ghafla na jambo la kutushauri watanzania. Yuko wapi mzee wetu huyu sasa hivi?
 
areafiftyone

areafiftyone

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2017
Messages
6,931
Points
2,000
areafiftyone

areafiftyone

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2017
6,931 2,000
Katika siku za mwanzoni za awamu ya tano Mzee Mkapa alikuwa wa kawaida kuonekana hadharani na kwenye vyombo vya habari akisema na kushauri hili na lile kwa manufaa ya watanzania. Ghafla ametoweka hewani kuliko mzee Mwinyi kama vile mtu aliyeishiwa ghafla na jambo la kutushauri watanzania. Yuko wapi mzee wetu huyu sasa hivi?
Amemalizwa pumzi na makinikia mkuu,muache mzee wa watu apumzike, at least for the time being.
 
M

mbingunikwetu

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2015
Messages
6,467
Points
2,000
M

mbingunikwetu

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2015
6,467 2,000
Jamhuri ya Lushoto unaijua MKUU! Mapumzikoni! Kuku kwa mrija kama kawa! Hautaki shauri yako!
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
23,027
Points
2,000
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
23,027 2,000
Katika siku za mwanzoni za awamu ya tano Mzee Mkapa alikuwa wa kawaida kuonekana hadharani na kwenye vyombo vya habari akisema na kushauri hili na lile kwa manufaa ya watanzania. Ghafla ametoweka hewani kuliko mzee Mwinyi kama vile mtu aliyeishiwa ghafla na jambo la kutushauri watanzania. Yuko wapi mzee wetu huyu sasa hivi?
Mwacheni mzee wetu apumzike,yupo kwake Lushoto
 
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2015
Messages
8,954
Points
2,000
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2015
8,954 2,000
Nilipishana nae kwenye moja ya baalozi za ulaya week chache zilizopita hana neno.
 
B

Brigedia Chan-ocha

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2014
Messages
1,209
Points
2,000
B

Brigedia Chan-ocha

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2014
1,209 2,000
Nilimuona majuzi kwenye mazishi ya Rais wa zamani wa Botswana akiwa na salim, kwa sasa nadhani amisharudi.

wewe mawe yanayorushwa kila siku juu ya paa ya nyumba yake unadhani atapata wapi raha ya kujitokeza hadharani? muache aendelee kujificha huko huko Lushoto

kwanza yeye Noah haimhusu
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
23,027
Points
2,000
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
23,027 2,000
Bado tunamlipa lakini asijje akalisahau hilo. Maoni na ushauri wako kwetu sio hiari.
Sasa hivi unatamani maoni na ushauri wa Mkapa?kweli mmebanwa
Slaa arudi tu kuja kuokoa upinzani
 
MLUGURU

MLUGURU

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2012
Messages
1,511
Points
2,000
MLUGURU

MLUGURU

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2012
1,511 2,000
unaulizia kimya cha mzee nkapa na msoga.....tafakari kwa nini Mzee mwinyi anatamba sasa kwenye vyombo vya habari.
 
Copenhagen DN

Copenhagen DN

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2014
Messages
6,062
Points
2,000
Copenhagen DN

Copenhagen DN

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2014
6,062 2,000
Mwacheni mzee wetu apumzike,yupo kwake Lushoto
hana haki ya kupumzika? Apumzikaje wakati kaacha watu wanateseka? Kwanini aachwe apumzike?

Kupitia huyu mzee hapo ndio naona Mungu ni watafauti kwasabab vitoto vichanga vinakufa kila siku lakin hili zee limekomaa kunyoosha. Labda Mungu kalipa muda litubu lakini wapii
 
Nguvu ya Hoja

Nguvu ya Hoja

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2012
Messages
276
Points
225
Nguvu ya Hoja

Nguvu ya Hoja

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2012
276 225
Ukimuhitaji nenda Chato Jumapili tarehe 9/07/2017, atakuwa nyumbani kwa mheshimiwa JPM,ataongozana na balozi wa Japan. Watakuwep hadi Jumatatu.
 
minyoo

minyoo

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2013
Messages
14,136
Points
2,000
minyoo

minyoo

JF-Expert Member
Joined May 25, 2013
14,136 2,000
Katika siku za mwanzoni za awamu ya tano Mzee Mkapa alikuwa wa kawaida kuonekana hadharani na kwenye vyombo vya habari akisema na kushauri hili na lile kwa manufaa ya watanzania. Ghafla ametoweka hewani kuliko mzee Mwinyi kama vile mtu aliyeishiwa ghafla na jambo la kutushauri watanzania. Yuko wapi mzee wetu huyu sasa hivi?
Yupo sehemu kajichimbia na Acacia wanayajenga ili kesi ikienda mahakamani washinde achukue 10% yake kimya kimya.
 
minyoo

minyoo

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2013
Messages
14,136
Points
2,000
minyoo

minyoo

JF-Expert Member
Joined May 25, 2013
14,136 2,000
hana haki ya kupumzika? Apumzikaje wakati kaacha watu wanateseka? Kwanini aachwe apumzike?

Kupitia huyu mzee hapo ndio naona Mungu ni watafauti kwasabab vitoto vichanga vinakufa kila siku lakin hili zee limekomaa kunyoosha. Labda Mungu kalipa muda litubu lakini wapii
Yupo na Acacia wanajipanga kulinda masilahi yao.
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
36,522
Points
2,000
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
36,522 2,000
Katika siku za mwanzoni za awamu ya tano Mzee Mkapa alikuwa wa kawaida kuonekana hadharani na kwenye vyombo vya habari akisema na kushauri hili na lile kwa manufaa ya watanzania. Ghafla ametoweka hewani kuliko mzee Mwinyi kama vile mtu aliyeishiwa ghafla na jambo la kutushauri watanzania. Yuko wapi mzee wetu huyu sasa hivi?
Unamuhitaji aje akupatie ' Zawadi ' ya Mtoto utakayoipata baada ya miezi 9?
 

Forum statistics

Threads 1,402,966
Members 531,034
Posts 34,410,709
Top