Mzee Juma Mwapachu aula | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee Juma Mwapachu aula

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bado Niponipo, Jul 21, 2011.

  1. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    African Barrick Gold plc (ABG) has appointed Juma Mwapachu as one of its non-executive directors with effect from last Thursday.

    Hongera Mzee wetu, you did a great job as secretary general of EAC, linda raslimali za Tanzania na Africa kwa nguvu zote, maslahi ya mnyonge kwanza.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,632
    Likes Received: 11,559
    Trophy Points: 280
    duh..yale yale ya mzindakaya
     
  3. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,421
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Toka amezaliwa anaula tu.......nadhana sasa anatafuta kuvimbiwa kwa kuwa ameshiba siku nyingi sana
     
  4. wasaimon

    wasaimon R I P

    #4
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hongera mzee Mwapachu..
     
  5. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    How poor people will benefit from his an appointment? walelale tu EA amefanya nini chakuonekana?
     
  6. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2011
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu unataka kuchafua hali ya hewa au nini mkuu, huyu mzee hajateuliwa na rais, the dude is super bright and very professional
     
  7. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,421
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Sijui nani kachafua hali ya hewa hapa................Now which is which mzee au dude?

    A dude is an individual, typically male, particularly somebody well dressed or who has never lived outside a big city. The female equivalent, which is used less often, is "dudette" or "dudess". However, "dude" has evolved to become more unisex to encompass all genders, and this was true even in the 1950s.The word dude is an American English slang term generally used informally to address or refer to somebody and was once used primarily by adults but this has become a common slang term used in various age groups.
     
  8. W

    WildCard JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,467
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Ndio wanaowaleta na kuwasimamia wapate uwekezaji huu. Namkumbuka Balozi Ami Mpungwe na makampuni ya makaburu hapa nchini kuanzia DSTV hadi NBC kote huko ni mkurugenzi.
     
  9. F

    FUSO JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 10,133
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    Hawa Barrick wachimbe dhahabu usiku na mchana cause wana 4 yrs tu za kutuibia.
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,632
    Likes Received: 11,559
    Trophy Points: 280
    kivipi?
     
  11. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,912
    Likes Received: 694
    Trophy Points: 280
    Tumeshazoe bwana! Aliyeshiba hamjui mwenye njaa hii ndio kasumba ya viongozi wetu! Hongera ni kwake na familia yake bwana.
     
  12. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,665
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Huu ni mtego kwake tuone kama ataweza kutetea maslahi ya nchi katika madini....
     
  13. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #13
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,816
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hii ni moja ya njia ya hizi MNC kufanya kazi zake 'smoothly' kwa kuwa na influential people onboard,binafsi naona ni njia mojawapo ya kula bila ya kuulizwa na mtu..
     
  14. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wamemuweka kwa ajili ya Kazi moja tu, Kupeleka RUSHWA kwa Magamba na Serikali yake sio kimaslai ya Watanzania bali ya Barrick Wauaji wa Watanzania na Mijambazi ya Rasilimali zetu. Siku zenu Zinahisabika Barrick
     
  15. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #15
    Jul 21, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,367
    Likes Received: 440
    Trophy Points: 180
    aka. SHAROBARO
     
  16. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #16
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,582
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Ndg yangu kama hujui kitu nyamaza, huyo Bwn alikuwa jembe hapa EAC ebu fungua web yetu eac.int check programs zilizofanyika under his tenue. Huyo ni kifaa wote tunamwombea huko alikokwenda abarikiwe zaidi, ametetea sana wanyonge huyo mtu wa watu!!!!!!!
     
  17. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #17
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hakutetea Watanzania wakati yupo Serikalini aje atetea Kwenye Kampuni inayotuibia Rasilimali zetu?
     
  18. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,582
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Huo ni umbea sasa mtu wa watu wala si wa kihivyo,this guy is very much hard working nadhani kuna impact itaonekana kwa yeye kuwepo pale. Hawa watu wanahitaji mabadiliko thats why wanatafuta mtu mwenye fore sight ya Kitanzania kuleta the expected changes, vinginevyo they will be in big problem with the new system to come. Plan and ojectives for the future of the insistitution, other wise you collapse.
     
  19. A

    AbasMzeEgyptian JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 60
    This is un usual of JF

    Ina maana so far hakuna aliyepata doa kuhusu huyu au mwenye opposite opinion of him?
     
  20. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #20
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,582
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Sijasema wanyonge wa TZ coz hakuwa kinara wa serikali ila watu wa institution ya EAC, wengi wanamkumbuka. Check records kwenye eachq.org or eac.int , take time to perus our web and see what am saying.
     
Loading...