MZEE HAMISI AKIDA (1998)- Na lugha ya Kiswahili


B

bagamoyo

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2010
Messages
5,815
Likes
3,677
Points
280
B

bagamoyo

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2010
5,815 3,677 280
Azungumzia Watanzania na lugha yao ya Kiswahili na pia umuhimu wa kuzungumza Kiswahili fasaha ili wageni waendelee kutambua Tanzania ndiyo nchi yenye Kiswahili fasaha. Mazungumzo na John Mtembezi Inniss wa youtube.
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,273,853
Members 490,528
Posts 30,493,527