Mzee Farijala wa CCM Amshambulia Dkt. Charles Kitima

Mzee Farijala wa CCM Amshambulia Dkt. Charles Kitima

Hii ni nchi yetu sote, hatuwezi kuwaachia CCM waididimize. SAUT tutakuwa chachu ya mabadiliko na chemchemu ya fikra huru. Najivunia kuwa zao la chuo hiki. Ndio chuo pekee kilichobaki kupigania wananchi masikini baada ya UDSM kufungwa mdomo. Heko Dr Charles Kitima. Kwanza ni upotoshaji mkubwa kusema kwamba amesomeshwa na serikali. Kitima amelelewa na kusomeshwa na kanisa pale Kibosho seminari, baadae akaenda kusoma BA (theology) Pontifical Urban ROME, then akasoma PHD(laws) Lateran University Rome. Ni wapi hapo serikali imemsomesha?.
Kumbe elimu yake ni ya theology sasa nimeelewa ni dr Kama Mzinzi wa Chamdomo maana PhD yake ni ya theology
 
Jamani, Mzee Farijala ni sample tu ya wazee na hata vijana wenye kutoa majibu mepesi kwa maswali magumu (wavivu wa kufikiri)
 
Hivi Mandela,Nyerere walisomeshwa na serikali gani?Tukumbuke hawa wazee wetu walisoma chini ya serikali za kikoloni!
Sasa iweje wakazipinga na kuzing'oa madarakani serikali zilizowasomesha?
Huyu mzee hajitambui!
 
Yule kitima anatumika kama kile kifaa ambacho huwa kinatumika mara moja na kutupwa jalalani, ameahidiwa ubunge viti maalum na chadema

Hivi inakuwaje mtu anadiriki kusema CCM imemsomesha au imemletea maisha bora. Kinachojulikana ni kuwa CCM ni maficho ya wezi, wauaji na wale wnaoifilisi nchi kwa kuuza na kuhamisha rasilimali zilizopo.
 
CCM ni NGO gani hiyooo ya kusomesha masikini.....?Hiki si chama kilacho kodi zetu....?
 
Kumbe elimu yake ni ya theology sasa nimeelewa ni dr Kama Mzinzi wa Chamdomo maana PhD yake ni ya theology

wapi nimeandika PHD theology?. Utakuwa hauijui taaluma ya sheria wewe. Hakuna sheria ngumu kama za dini "canon law". Ukisoma sayansi ya sheria "JURISPRUDENCE" ambayo ni ngumu kwa kila mwanafunzi wa fani ya sheria utakubaliana namimi. Pale ambapo migogoro mikubwa imeshindwa kutatuliwa ulimwenguni, basi magwiji wa "canon law" hutamalaki.
 
Hawa wazee ndio wale nawaogeuza vyama vya siasa kuwa baba na mama zao, serikali yoyote ile duniani ina wajibu wa kusomesha raia wake hiyo kazi si hisani wala zawadi unayostaili kusema heti CCM imekusomesha alafu unaikosoa.
Huu ni udhaifu mkubwa wa kutojua kupambanua siasa na maendeleo ya watu.
 
Huyo mzee ni mkoloni sana, ya kwake yamekwisha kitambo. Hafikirii outside the four walls ndo maana yuko nyuma.
 
....

Mzee huyo anadai kuwa anamfahamu sana Dkt. Kitima kwamba ametoka katika familia duni sana alikuwa akivaa kaniki lakini leo hii amesahau fadhila ya serikali ya CCM.
CCM na serikali yake walikuwa wanatimiza wajibu wao kumsomesha Dkt Kitima
 
Salam Wana JF,

Bila kutarajia asubuhi hii nimejikuta nalazimika kuitazama television ya TBC1 kwakua mazingira niliyokuwepo ndio channel pekee ya nyumbani inayoonekana.

Mtangazaji wa TBC1 amemkaribisha studio mzee Farijala ambaye ni kada wa CCM. Katika mazungumzo yake amejikita katika kumshambulia aliyekuwa Makamu Mkuu wa chuo kikuu cha Mtakatifu Augustino (SAUT) cha Mwanza Dkt. Charles Kitima, kwamba pamoja na kuwa amesomeshwa na CCM lakini amekuwa akiikisoa sana na kuilaumu serikali ya CCM.

Mzee huyo anadai kuwa anamfahamu sana Dkt. Kitima kwamba ametoka katika familia duni sana alikuwa akivaa kaniki lakini leo hii amesahau fadhila ya serikali ya CCM.

Pia amezungumzia wanafunzi wa vyuo vya elimu ya juu kutofanya siasa kwa madai kuwa wako vyuoni kusoma na si kufanya siasa akitolea mifano vyuo vya SAUT TABORA NA SAUT MWANZA.

Mzee farijara kama wale wenzake jua limewachwea. SAUT sasa imechukua nafasi ya UDSM, nainazalisha virus wanaoshambulia CCM ana haki ya kumchukia Dr Kitima kwani ndiye SAUT yake ndiyo "iliyowazaa"akina Machali,Heche,Mkosamali, Wenje,Kamkara na wengine wengine. Hivi sasa CCM ni la-Kuvunja halina Rubani.
 
kwani nchi zote duniani zinatawaliwa na CCM?binadamu hawaishi maisha bora kuliko hapa hakuna maji,umeme,dawa,elimu?huko ni kuwa akili mgando

Yule kitima anatumika kama kile kifaa ambacho huwa kinatumika mara moja na kutupwa jalalani, ameahidiwa ubunge viti maalum na chadema

Umeacha kudokoa simu za watu?!!!.... Kibaha unarudi kwa CHAUMA?
 
Huyu mzee nimekuwa nikimwona muda mwingi kwenye mazungumzo startv.Huwa anaongea pumba tupu.Yeye kwake muda wote ni uccm hata pale penye ukweli.Mara nyingi anakaa na Makonda pale startv na niliandika hapa kuwa startv wananipa kichefuchefu sana kumwalika mzee boga kama huyu.Naona ameamua kutarahi kwenye korido za tbccm sasa
 
Salam Wana JF,

Bila kutarajia asubuhi hii nimejikuta nalazimika kuitazama television ya TBC1 kwakua mazingira niliyokuwepo ndio channel pekee ya nyumbani inayoonekana.

Mtangazaji wa TBC1 amemkaribisha studio mzee Farijala ambaye ni kada wa CCM. Katika mazungumzo yake amejikita katika kumshambulia aliyekuwa Makamu Mkuu wa chuo kikuu cha Mtakatifu Augustino (SAUT) cha Mwanza Dkt. Charles Kitima, kwamba pamoja na kuwa amesomeshwa na CCM lakini amekuwa akiikisoa sana na kuilaumu serikali ya CCM.

Mzee huyo anadai kuwa anamfahamu sana Dkt. Kitima kwamba ametoka katika familia duni sana alikuwa akivaa kaniki lakini leo hii amesahau fadhila ya serikali ya CCM.

Pia amezungumzia wanafunzi wa vyuo vya elimu ya juu kutofanya siasa kwa madai kuwa wako vyuoni kusoma na si kufanya siasa akitolea mifano vyuo vya SAUT TABORA NA SAUT MWANZA.

Mtangazaji amesahau kumuuliza Rais wa sasa ni nani, angesema ni Nyerere! Samahani, hivi huyu ana uhusiano na Farijala Husein yule mtuhumiwa wa wizi EPA?
 
kama ccm ingekuwa inasomesha nadhani tusingekuwa nawatu wasio juwa kusoma nakuandika mnazidiwa ata nakanisa linasomesha watu wake hivi kama wewe unashindwa kumshukulu mzazi wako unashukulu ccm nawakati ulikuwa ukifukuzwa ada .kweli ukizeeka unakuwa kama mtoto
 
Huyu mzee hana akili ana mawazo mgando kabisa. Huwa namuona mara nyingi sijawahi kusikia anaongea kitu cha maana.
 
Moshi kimenuka!,hata raia wa kawaida anajua kuwa mtoto wa mzee wa Kaya alikamatwa uchina na madawa!,na yule mdosi alikuja kukamilisha mipango!
 
wote waliosoma kabla ya vyama vingi haimaanishi wasiseme chochote kinachoenda vibaya katika nchi, nafikiri wanaothubutu kusema wanafanya vizuri, ni mbaya kukaa kimya wakati ukijua kuwa kuna jambo haliendi vizuri. mi nafikiri waliosoma enzi hizo walisomeshwa na taifa na si CCM
 
Back
Top Bottom