Mzee David Wakati Katutoka Leo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee David Wakati Katutoka Leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shadow, Dec 1, 2011.

  1. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,908
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Mkurugenzi wa zamani wa RTD , Mzee DAVID WAKATI amefariki dunia leo asubuhi katika hospital ya Regency Upanga. Mzee David Wakati tutakukumbuka kwa umahiri wako katika kazi. Ulikuwa mzalendo wa kweli!!
    Bwana ametoa na Bwana ametwaa
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 73,651
    Likes Received: 35,409
    Trophy Points: 280
    Pumzika kwa amani Daudi Wakati. Utakumbukwa na wengi sana.
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,970
    Likes Received: 2,965
    Trophy Points: 280
    Mungu ailaze roho ya marehemu mahali panapostahili. Sote ni njia moja.
     
  4. L

    Luluka JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    May ur soul rest in peace!
     
  5. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    RIP David!
     
  6. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,837
    Likes Received: 455
    Trophy Points: 180
    Nadhani Muheshimiwa Sana Amepata sehemu ya Kwenda Kuzuga Kwa lengo la Kujifanya Yupo Karibu na Wananchi!! Naona Huu Msiba ni wa Hadhi Yake

    RIP DAVID
     
  7. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 0
    Pumzika kwa amani
     
  8. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Tutakukumbuka DW!
     
  9. boss80

    boss80 Member

    #9
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    RIP David, nakukumbuka sana enzi za RADIO TANZANIA.
     
  10. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #10
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,918
    Likes Received: 2,068
    Trophy Points: 280
    RIP David Wakati.
     
  11. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #11
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Raha ya milele umpe ee bwana;na mwanga wa milele umuangazie: Amina
     
  12. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #12
    Dec 1, 2011
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,451
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180
    RIP David Wakati.
     
  13. Nding'oli

    Nding'oli Member

    #13
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 45
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tumshukuru Mungu wetu kwa maisha aliyompa David hapa duniani na akaweza kufanikiwa katika kazi zake, hasa katika ajira kwa kulitumikia Taifa letu akiwa mtumishi wa Radio Tanzania. Apumzike kwa AMANI!
     
  14. Kireka1980

    Kireka1980 JF-Expert Member

    #14
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2008
    Messages: 304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    R.i.p mzee wa kati
     
  15. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #15
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,464
    Likes Received: 865
    Trophy Points: 280
    Pumzika kwa amani.
     
  16. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #16
    Dec 1, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,854
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Namkumbuka huyu wakati huo akiwa Mkurugenzi wa RTD,pia alikuwa akiendesha kipindi mashuhuri cha NIPE HABARI. Sauti yake ilikuwa nzito ya wastani isiyokuwa na mikwaruzo kama ya Jacob Tesha wala mbwembwe kama kama za wakina Jongo na Benedict Kikoti (Ben Kiko).

    BWANA alitoa na BWANA ametwaa, Jina la BWANA libarikiwe!
    Amina!!
     
  17. KELVIN GASPER

    KELVIN GASPER JF-Expert Member

    #17
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 962
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Aliyekuwa mkurugenzi wa radio tanzania (RTD) amefariki leo hii alfajiri.
    source: tbc
     
  18. Maranzana

    Maranzana Senior Member

    #18
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 179
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    RIP Mzee wakati. Tutakukumbuka kwa umahiri wako
     
  19. mooduke

    mooduke JF-Expert Member

    #19
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 619
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    RIP Wakati
     
  20. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #20
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,641
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    RIP D Wakati
     
Loading...