Mzazi kujua mahusiano ya Mwanae!!!


Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Imefikia wakati wazazi lazma tujue mahusiano ya watoto wetu. Si wakati wa kuwafanya watoto kujificha. Mahusiano si mabaya ila mabaya ni matendo yanayofanyika ndani ya mahusiano.

Ni bora tukawaelimisha watoto wetu waone matendo mabaya wanayoyafanya ndani ya mahusiano wanajikosea wenyewe, kuliko hivi sasa tumewaaminisha kuwa wanawakosea wazazi na jamii kwa ujumla. Watoto kuwa na mahusiano kwa siri ni hatari zaidi, wanakosa muda wa kutafakari maamuzi yao.
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,440
Likes
2,369
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,440 2,369 280
Imefikia wakati wazazi lazma tujue mahusiano ya watoto wetu. Si wakati wa kuwafanya watoto kujificha.
Mahusiano si mabaya ila mabaya ni matendo yanayofanyika ndani ya mahusiano.
Ni bora tukawaelimisha watoto wetu waone matendo mabaya wanayoyafanya ndani ya mahusiano wanajikosea wenyewe, kuliko hivi sasa tumewaaminisha kuwa wanawakosea wazazi na jamii kwa ujumla.
Watoto kuwa na mahusiano kwa siri ni hatari zaidi, wanakosa muda wa kutafakari maamuzi yao.
aiseeeeeee!
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 588 280
Hii ni ngumu kumeza
Maana mwanzo ni nahusiano na kinachofuata baad ya mahusiano nafikiri unakijua
Na wala sio kibaya kile kinachotokea ila mwannzo wake ni pale unaporuhusu mahusiano hayo na kuyabariki
 
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
4,770
Likes
329
Points
180
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
4,770 329 180
Nafikiri isiwe lazima, bali iwe muhimu kujua. Siyo kujua mahusiano yake tu, bali hata life style yake ili iwe rahisi kumshauri.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Nafikiri isiwe lazima, bali iwe muhimu kujua. Siyo kujua mahusiano yake tu, bali hata life style yake ili iwe rahisi kumshauri.
<br />
<br />
hapo sawa.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
Kuna faida na hasara za mzazi kujua.
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
Mahusiano yenyewe ya sasa ni yale yakupeana vyao fasta na sio kujiandaa kwa ndoa
 
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
2,021
Likes
29
Points
0
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
2,021 29 0
wanaogopa wakipelek kwa wazazi watapeleka wangapi, maisha yenyewe yamebadilika sana
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
mnh unapeleka mtu baada ya muda anakugeukia unadaka mwingine ka nguo ya mtumba vile then sijui utapeleka au la.................huh
 
K

Kidzude

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2011
Messages
4,230
Likes
980
Points
280
K

Kidzude

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2011
4,230 980 280
ebwana yaani nimesikia mtoto mmoja akisema ana huzuni maana baba yake angekuwa hai angemfundisha jinsi ya kumtoa msichana out.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
<font size="3">mnh unapeleka mtu baada ya muda anakugeukia unadaka mwingine ka nguo ya mtumba vile then sijui utapeleka au la.................huh</font>
<br />
<br />
wazazi wakiwa wanajua mahusiano yao watajiheshimu.
 

Forum statistics

Threads 1,237,905
Members 475,774
Posts 29,305,724