Kigarama JF-Expert Member Joined Apr 23, 2007 Posts 2,492 Reaction score 1,242 Apr 15, 2012 #1 Kama hataki kujirekebisha na wewe unadhurika kwa makosa atendayo, akirudia MZABE KOFI!!
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 Apr 15, 2012 #2 Akirudia mwache
The Bleiz JF-Expert Member Joined Jan 7, 2012 Posts 5,143 Reaction score 13,836 Apr 15, 2012 #3 Utakua unatafuta kesi wewe..
Kongosho JF-Expert Member Joined Mar 21, 2011 Posts 35,987 Reaction score 24,234 Apr 15, 2012 #4 akipata kofi konkasheni? Utanisaidia huko lupango?
Kigarama JF-Expert Member Joined Apr 23, 2007 Posts 2,492 Reaction score 1,242 Apr 15, 2012 Thread starter #5 Kongosho said: akipata kofi konkasheni? Utanisaidia huko lupango? Click to expand... Nitakuwekea wale mawakili wa Bro Ditto au wa mzee wa vijisenti!!
Kongosho said: akipata kofi konkasheni? Utanisaidia huko lupango? Click to expand... Nitakuwekea wale mawakili wa Bro Ditto au wa mzee wa vijisenti!!
Negrodemus JF-Expert Member Joined Dec 30, 2010 Posts 2,318 Reaction score 688 Apr 15, 2012 #6 hivi kuzaba kofi ni kiswahili fasaha? Mi nkajua kihehe.
marejesho JF-Expert Member Joined Jan 6, 2011 Posts 6,634 Reaction score 3,662 Apr 15, 2012 #7 Akianguka je halafu akaumia ubongo itakuwake?
M Mmwaminifu JF-Expert Member Joined Oct 15, 2010 Posts 1,129 Reaction score 302 Apr 15, 2012 #8 Kapalampya said: hivi kuzaba kofi ni kiswahili fasaha? Mi nkajua kihehe. Click to expand... Kamwene
BADILI TABIA JF-Expert Member Joined Jun 13, 2011 Posts 32,766 Reaction score 23,230 Apr 15, 2012 #9 wengine wana miguvu ukimpiga kofi, atakupiga kichwa kisha anakukata mitama miwili ya ghafula, lazima ukate network
wengine wana miguvu ukimpiga kofi, atakupiga kichwa kisha anakukata mitama miwili ya ghafula, lazima ukate network
Kigarama JF-Expert Member Joined Apr 23, 2007 Posts 2,492 Reaction score 1,242 Apr 15, 2012 Thread starter #10 marejesho said: Akianguka je halafu akaumia ubongo itakuwake? Click to expand... acha woga wewe mzabe kibao!!
marejesho said: Akianguka je halafu akaumia ubongo itakuwake? Click to expand... acha woga wewe mzabe kibao!!
Negrodemus JF-Expert Member Joined Dec 30, 2010 Posts 2,318 Reaction score 688 Apr 15, 2012 #11 Mmwaminifu said: Kamwene Click to expand... Mapigo.!
Negrodemus JF-Expert Member Joined Dec 30, 2010 Posts 2,318 Reaction score 688 Apr 15, 2012 #12 marejesho said: Akianguka je halafu akaumia ubongo itakuwake? Click to expand... Kwan hajui sheria kuwa ni lazima uvae helment?
marejesho said: Akianguka je halafu akaumia ubongo itakuwake? Click to expand... Kwan hajui sheria kuwa ni lazima uvae helment?
BAGAH JF-Expert Member Joined Jan 17, 2012 Posts 4,523 Reaction score 1,060 Apr 15, 2012 #13 mmmh...wajameni kuna vilaza humu...mafumbo sio fresh ohooo!..
Kigarama JF-Expert Member Joined Apr 23, 2007 Posts 2,492 Reaction score 1,242 Apr 15, 2012 Thread starter #14 BAGAH said: mmmh...wajameni kuna vilaza humu...mafumbo sio fresh ohooo!.. Click to expand... Wewe kweli mwerevu!!
BAGAH said: mmmh...wajameni kuna vilaza humu...mafumbo sio fresh ohooo!.. Click to expand... Wewe kweli mwerevu!!
S SALOK JF-Expert Member Joined Sep 20, 2011 Posts 3,629 Reaction score 2,310 Apr 15, 2012 #15 kongosho said: akipata kofi konkasheni? Utanisaidia huko lupango? Click to expand... namkumbuka sana lulu! Rip kanumba!
kongosho said: akipata kofi konkasheni? Utanisaidia huko lupango? Click to expand... namkumbuka sana lulu! Rip kanumba!
Kigarama JF-Expert Member Joined Apr 23, 2007 Posts 2,492 Reaction score 1,242 Apr 16, 2012 Thread starter #16 SALOK said: namkumbuka sana lulu! Rip kanumba! Click to expand... Acha woga wewe, usidhani kila anayezabwa kofi anapata Konkasheni!!
SALOK said: namkumbuka sana lulu! Rip kanumba! Click to expand... Acha woga wewe, usidhani kila anayezabwa kofi anapata Konkasheni!!
Mamndenyi Platinum Member Joined Apr 11, 2011 Posts 44,689 Reaction score 64,737 Apr 16, 2012 #17 ukiona mtu haeleweki, wewe ondoka mdogo mdogo, tena jaza maji mdomoni ili usiseme neno hata moja.
Kigarama JF-Expert Member Joined Apr 23, 2007 Posts 2,492 Reaction score 1,242 Apr 16, 2012 Thread starter #18 Mamndenyi said: ukiona mtu haeleweki, wewe ondoka mdogo mdogo, tena jaza maji mdomoni ili usiseme neno hata moja. Click to expand... Kwa nini ujipe shida ya kujaza maji mdomoni. wewe mpe KELBHU!!
Mamndenyi said: ukiona mtu haeleweki, wewe ondoka mdogo mdogo, tena jaza maji mdomoni ili usiseme neno hata moja. Click to expand... Kwa nini ujipe shida ya kujaza maji mdomoni. wewe mpe KELBHU!!
Mtalingolo JF-Expert Member Joined Aug 4, 2011 Posts 2,181 Reaction score 410 Apr 16, 2012 #19 Ngoja kunamchizi ananizingua sana tukiingia Lecture, ntampa MBATA moja la Shingoni,..
Mphamvu JF-Expert Member Joined Jan 28, 2011 Posts 10,702 Reaction score 3,356 Apr 16, 2012 #20 Kigarama said: Kama hataki kujirekebisha na wewe unadhurika kwa makosa atendayo, akirudia MZABE KOFI!! Click to expand... Akikusukuma halafu ukianguka je?
Kigarama said: Kama hataki kujirekebisha na wewe unadhurika kwa makosa atendayo, akirudia MZABE KOFI!! Click to expand... Akikusukuma halafu ukianguka je?