My New Year’s Resolutions!


m_kishuri

m_kishuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2010
Messages
1,493
Likes
44
Points
145
m_kishuri

m_kishuri

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2010
1,493 44 145
Haya wanajamii, leo ni tarehe 7 Dec. Nadhani ni wakati muafaka wa kujiwekea maazimio muhimu kwa kwa ajili ya kuyafanyia kazi katika mwaka wa 2011. Binafsi sidhani kama kuna ubaya wowote, kwani kama wahenga wasemavyo, penye nia pana njia.

Kwa mwaka ujao (2011) nimeadhimia yafuatayo:

1. Kuitunza afya yangu, na nitaanza kwa kujiunga na GYM iliyokaribu na hapa kwangu. Nimeazimia kupoteza, kwa uchache kilo 15. Check !

2. Nimeazimia kwamba 2011 niongeze bambino wa pili, kwani kila nikijiangalia kwenye kioo naona umri unazidi kula jogging. CHECK !

3. Nimeazimia 2011 uwe mwaka wa amani na upendo kwa ndugu na jamaa ambao umeme ulikuwa haupiti, kwani nimegundua kwamba ugomvi na wanandugu unaathiri afya yangu. CHECK !

5. Nimeazimia kwamba katika mwaka 2011 ntakuwa mwaminifu kwa mama bambino wangu ! Lakini hapa ntahitaji msaada kutoka kwa wakina dada, haswa wale mashujaa walionikumbusha kwamba nina mtu nyumbani. CHECK !

6. Nimeadhimia kuacha kuacha FEGs na MASANGA, kwa sababu nimegundua kwamba hivi vitu viwili vinaendeleza umaskini na kuboronga afya yangu. Hayo ndio yangu kwa 2011. Je, ni nini maazimio yako ya 2011 ?
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,030
Likes
17,933
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,030 17,933 280
1. Lay down the Scotch (The wine is fine I am told, although I wanted to go teetotaler)
2. Buy new crib ( might as well take advantage of these low interest rates)
3. Blue book (fvck waiting for dual)
4. Give at least $ 4,000 in some educational funds bongo
5. More humility and less grandiose at JF, still slackers don't get a pass.
6. Keep increasing 401(k) contribution yearly by 1%

Out of all these, I am a bit doubtful about # 1 and 5. If I was a praying man I would ask for some, but I am not fortunately.
 
Shomari

Shomari

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,111
Likes
12
Points
135
Shomari

Shomari

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,111 12 135
Mi ningewashauri watu wangeanza kwa kupima ukimwi kwanza
 
m_kishuri

m_kishuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2010
Messages
1,493
Likes
44
Points
145
m_kishuri

m_kishuri

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2010
1,493 44 145
1. Lay down the Scotch (The wine is fine I am told, although I wanted to go teetotaler)
2. Buy new crib ( might as well take advantage of these low interest rates)
3. Blue book (fvck waiting for dual)
4. Give at least $ 4,000 in some educational funds bongo
5. More humility and less grandiose at JF, still slackers don't get a pass.
6. Keep increasing 401(k) contribution yearly by 1%

Out of all these, I am a bit doubtful about # 1 and 5. If I was a praying man I would ask for some, but I am not fortunately.
Kiranga umenipiga darizi kwenye no. 4, I salute you bro. Lakini no. 2, unhhh! hapa mjini kwangu kuna watu wanatamani kurejea maamuzi yao ya kununua cribs, haswa wakati ule wa real state BUBBLE.
 

Forum statistics

Threads 1,237,319
Members 475,533
Posts 29,284,392