My Love.

My Love.

fakalava

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2015
Posts
4,459
Reaction score
6,033
Zamani nilikuwa mnazi wa movies za Kinigeria, leo katika pekua pekua nikakutana na cd ya My Love. Ni movie ya miaka mingi lakini bado ni nzuri kuiangalia, naamini wapo watu wengi humu wamewahi kuiangalia lakini siyo mbaya kujikumbusha.
 
Zamani nilikuwa mnazi wa movies za Kinigeria, leo katika pekua pekua nikakutana na cd ya My Love. Ni movie ya miaka mingi lakini bado ni nzuri kuiangalia, naamini wapo watu wengi humu wamewahi kuiangalia lakini siyo mbaya kujikumbusha.
Unaweza mapenzi ya humo?
Au unajishobokesha tuu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom