My home cleaners-tunaomba tenda za usafi

My home cleaners-tunaomba tenda za usafi

Gee21

Member
Joined
Dec 21, 2021
Posts
9
Reaction score
8
Tunahusika na kufanya usafi nyumbani, ofisini, ukumbini na popote pale panapohitajika. Gharama za usafi wetu zinategemea na ukubwa wa eneo, pia kama unasumbuliwa na wadudu wasioisha tunaku-connect na watu wetu wazuri sana kwajili ya fumigation katika eneo lako.

Nb: hata ukihitaji kupata huduma ya kusafishiwa bustani tunafanya pia.

#kwa sasa tunapatikana Arusha.

Karibuni sana.
 
Back
Top Bottom