My God, ningelikuwa Rais oohooo

Mh mshana jr na we unamachale,umejuaje sa kama mamaafacebook anafaa kuwa waziri wa kilimo ?
Sasa kwa hasira nakuvua uwaziri wa ulinzi na kuanzia leo namtangaza rasmi kuwa bwana mshana jr anakuwa waziri mkuu ,atakaepinga tutamvua ubunge.
FULL STOP.
 
Last edited by a moderator:
Ndio mamaafacebook mimi mwenyewe nataka kujivua uraisi halafu nijipe uwaziri,maana nishagundua kuwa raisi shida.
Ila ningelikuwa raisi ohooooo.
 
Last edited by a moderator:
Mh mshana jr na we unamachale,umejuaje sa kama mamaafacebook anafaa kuwa waziri wa kilimo ?
Sasa kwa hasira nakuvua uwaziri wa ulinzi na kuanzia leo namtangaza rasmi kuwa bwana mshana jr anakuwa waziri mkuu ,atakaepinga tutamvua ubunge.
FULL STOP.

Atakayebisha naandamana jeshi la mtu mmoja
 
Last edited by a moderator:
Eti mikatabafeki anataka uwaziri wa sheria,ataweza kweli ?
 
Last edited by a moderator:
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…