My first ebay shipping

My first ebay shipping

mm jamani kwenye hilo sanduku la posta imekua kikwazo kikubwa kwangu....nasina hilo sanduku la posta ss cjui niagize vp ili kinifikie...na nikiagiza bila sanduku la posta ntajuaje kma mzigo umefika....

Kafungue nasikia ni kama elf 15 ivi
 
Yes ni kweli kabisa nimepata power bank ya bure yenye uwezo wa kuhifadhi 12000mah

Hii ndio sababu ya wauzaji wengi kukataa kuship africa,sasa wamekurefund na bidhaa umeipata, kama uliweza kufungua kesi uwe refunded kwann usimjali muuzaji kwa kumpa haki yake,kakuuzia kwa bei nzuri kaship kwa uaminifu mpk umepata,afu umepata mzigo umepiga kimya, uungwana ni vitendo...
 
ebay wamekuwa waaminifu kwako,,,jaribu na ww kuwa mwaminifu kwa huyo seller wako
,usimpe hasara mkuu
 
Hiyo cjawahi jaribu mkuu ila ntajaribu kununua kitu cha bei rahisi then nisiandike address then nione kama utafika

Jaribu mkuu mimi niliagiza charger ya ipad na hdmi cable sikupewa tracking number na nimeshapokea mzigo wangu ndani ya wiki 3


Sent from my iPad using JamiiForums
 
Jaribu mkuu mimi niliagiza charger ya ipad na hdmi cable sikupewa tracking number na nimeshapokea mzigo wangu ndani ya wiki 3


ulikuja kwa njia ya posta au HDL ? IPI NJIA RAHISI YA KUPATA MZIGO WAKO KWA MUDA MFIPI
 
Back
Top Bottom